Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Mewseek đã tương thích cho ip5!

Vì onl bằng ip nên ko biết up hình, mò ra đc Mewseek 2.8 mới add nhạc vào ipod ko lỗi như mewseek 2.7.4.1
    Các bạn vào Cydia down safari download manager và mewseek 2.8
    Vào nhaccuatui.com mở bằng SAfari. Bấm tải nhạc, thanh công cụ có nút down vào xem, rồi check xong chưa. Ok rồi thì vào Mewseek > download > đánh dấu nhạc> add to ipod.
    Nhạc đã nằm trong ipod.
    P/s: Sao ko thấy ai hack đc itunes ta. Hay kho itunes quá đỉnh ko ai hack đc hay pháp lý quá cao. Nhạc trong itunes ko biết phải lossless ko mà nghe hay quá trời, nhưng mắc quá. List nhạc của mình hơn 500 bài mà nếu down itunes hết thì cả hơn 1000$. Chua quá nên mới ham hố hack itunes!

Mewseek bản BigBoss ($4,99) chỉ dùng Trial, nên chờ xSellize sẽ có nay mai.

Trích dẫn Gửi bởi mymymoamoa
    Vì onl bằng ip nên ko biết up hình, mò ra đc Mewseek 2.8 mới add nhạc vào ipod ko lỗi như mewseek 2.7.4.1
    Các bạn vào Cydia down safari download manager và mewseek 2.8
    Vào nhaccuatui.com mở bằng SAfari. Bấm tải nhạc, thanh công cụ có nút down vào xem, rồi check xong chưa. Ok rồi thì vào Mewseek > download > đánh dấu nhạc> add to ipod.
    Nhạc đã nằm trong ipod.
    P/s: Sao ko thấy ai hack đc itunes ta. Hay kho itunes quá đỉnh ko ai hack đc hay pháp lý quá cao. Nhạc trong itunes ko biết phải lossless ko mà nghe hay quá trời, nhưng mắc quá. List nhạc của mình hơn 500 bài mà nếu down itunes hết thì cả hơn 1000$. Chua quá nên mới ham hố hack itunes!
    cũng có nhiều bác mua được game trong ituuunes bằng tài khoản ảo thì củng có thể mua được nhạc trong itunes..nhưng hinh như nhac thi không quang trọng lắm..vì đa phần người vn thì không thích nghe nhạc nước ngoài..nên người ta không mua làm gì..ac id của mình mua gần 3 ngan game bản quền..phim thi quá chùng..mà nhạc thì chua mua 1 bài hiii.<đó là cảm nhạn riêng của mình thôi>

Các Chủ đề tương tự

1. Xin hướng dẫn về Mewseek!
    Bởi phanphu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-13-2013, 07:53 PM