Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Cấp cứu lỗi 3G

Bệnh chung của 4s rồi. Các nưoc khác cũng bị chờ ios mới thôi

Trích dẫn Gửi bởi lai dang cap
    Em sài máy 4s bản quốc tế. Em lên 6.1 và đã jaillbeak nhưng bây giờ truy cập 3g lại lúc có lúc không, nhiều lúc lại không được dù mạng bình thường. Có bác nào bị không? giúp em với.
    Cũng bị như bạn, lên 6.1 và jaillbeak ngay nên chưa rõ là do FW 6.1 hay do jaillbeak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

4. Trích dẫn Gửi bởi buitran55
    Cũng bị như bạn, lên 6.1 và jaillbeak ngay nên chưa rõ là do FW 6.1 hay do jaillbeak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    công nhận 3g yếu quá chỉ có 3 vạch . mình up lên 6.1 xong jailbreak luôn nên ko rõ nguyên nhân là do đâu nữa . hic

do bản 6.1 bạn à, wifi + 3g yếu, 3g lên chậm

Do lỗi ios 6.1 đó bạn. Mình lên 6.1 dc 3 ngày mới jb, lên 1 phát là 3G tự dưng dở hơi ngay. Có cách fix ko nhỉ? Cứ rớt mạng miết[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

chán quá bản ios 6.1 final mà lỗi tùm lum . không hiểu bọn lập trình hệ điều hành ios làm ăn kiểu gì càng ngày càng xuống cấp cả vể số lượng cũng như chất lượng. mún đập máy quá đi

Mình cũng bị lỗi wifi chập chờn lúc bắt đc lúc ko thấy sóng wifi, có bạn nào bị như mình ko.

Trích dẫn Gửi bởi karltkkg
    Mình cũng bị lỗi wifi chập chờn lúc bắt đc lúc ko thấy sóng wifi, có bạn nào bị như mình ko.
    wifi thì ngon ko vấn đề gì chú nhé