Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

down ios 6.1 về quá lâu các bác giúp với T_T

Tình hình là em có con ip 3s lọk ; fw 4.1 ; đã lưu shsh 6.1 trên cydia ; nhưng vì nhà em không có pc , lap top j nên em đem ra quán net ngồi tải bản ios6.1 trên web về ; nhưng em down về bằng idm mà nó vẩn cứ rất chậm tầm 60kb/sec mà cái đó hình như là cả 300mb ; em tính sơ qa với tốc độ này thì tầm cỡ 5 tiéng đồng hồ T_T ; nản quá em vào sữa filehost nhưng mà hok pik coppi cái dòng 74.208.105.171 gs.apple.com vào đâu hết , em thữ chèn vô giữa 2 cái dấu # vd như: ( ....
    ....
    #....
    ....
    em coppi vô chổ này
    #.... )
    em coppi như vậy có đúng không ạ ?
    rồi sau đó đặt fdu mode xong rồi ship + restore => nó không ra cái firmwave nào cả ?? là sao các bác chỉ với ?
    vì ở trên 1 số diễn đàn hình ảnh nó hơi khác (ở máy đó ít chữ hơn máy ở đây ,ở đây giữa 2 dấu # nó làm 1 đống số với địa chỉ )
    Một cái nữa là em vô command để kiểm tra thì không vô được , cứ vào đc cỡ 1s là nó đá ra => không kiểm tra được là có coppi chính xác hay chưa nữa ? các bác biết thì bày em với EM CÒN GÀ LẮM . huhuhu

Bạn dùng IDM tải file ipsw trên về ổ D. Sau rồi kết nối iPhone vs máy tính. Bật iTunes lên rồi giữ nút Shift rồi ấn restore là xong mà. Lock thì dùng ifaith mà tạo firmware custom để hack active nhé.

Có gì sang heaveniphone.com để tìm hiểu thêm nhé.

eo ui . bay gio dơn ve dc fw 6.1 oy . nhung trong khi rétore thi gap loi 1015 bay gio may dinh cap + dia . bay hlam sao day ?

bạn muốn down firmware (gốc) nào cho máy nào thì cứ vô đây www.getios.com , tốc độ cực nhanh.

bay h dinh loi 1015 ai giup voi' . len mang tim ma noi toan cai j dau a'

Trích dẫn Gửi bởi nglecuong
    bạn muốn down firmware (gốc) nào cho máy nào thì cứ vô đây www.getios.com , tốc độ cực nhanh.
    thi minh tai = cai nay do'. ma h dơn xong oy lai dinh loi 1015
    nan
    ngoi tu 1h trua den gio chua ve an com luon nek
    hic hic

hic doi bung wa'