Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Cảm biến ánh sáng ip4 có chấm đỏ mờ ??

Rất nhiều khả năng máy đã bị luộc ( thay màn) màn lô mới đỏ vậy,bác có thể ra hàng xem mấy cái màn linh kiện để so sánh

Trích dẫn Gửi bởi dung1291985
    Rất nhiều khả năng máy đã bị luộc ( thay màn) màn lô mới đỏ vậy,bác có thể ra hàng xem mấy cái màn linh kiện để so sánh
    Ặc máy mình màn zin cũng có nè bạn

Trích dẫn Gửi bởi dung1291985
    Vậy bạn cho hỏi màn ZIN là thế nào nhỉ...mong cao nhân chỉ giáo...? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ủa thấy bình thường mà thím.máy e trong tối khi thực hiện cucộ gọi thì có dấu chấm đỏ gần cái khe của loa đó.bt thui mà có j ghê gớm đâu.

Trích dẫn Gửi bởi iCenter PhuongQuyen
    Vậy bạn cho hỏi màn ZIN là thế nào nhỉ...mong cao nhân chỉ giáo...? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác chém bạn ý wa hiiii nhìn cái icenter của bác là bạn ý hiểu rùi

Trích dẫn Gửi bởi nguyenlang90
    Bác chém bạn ý wa hiiii nhìn cái icenter của bác là bạn ý hiểu rùi
    Chém gì đâu bạn - mình thấy bạn ấy nói hay quá nên tham khảo cao nhân thôi....hì

mình không biết lúc nào thì chỗ cảm biến đấy có đèn đỏ, nhưng máy iphone nào cũng có đèn đỏ. Bạn cứ yên tâm! Mình làm về iphone nên mình chắc chắn!

Bạn cứ yên tâm là nó như thế là bình thường nhé, lúc nào mà nó không đỏ thì thì mới có vấn đề đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

E người dùng thôi mà,cao nhân hay cao chân gì đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] tại thấy con 4s đang dùng ko như thế thì nói thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]