Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

iPhone 4s từ 6.1 hạ xuống 6.0 hay 6.0.1 được ko?

Trước đây máy em ở 6.0 cảm thấy rất ổn, nhất là 3G. Nhưng khi em lên 6.1 thì 3G của em lại dở chứng, tức là lúc lên được lúc ko lên được, thường xuyên bị mất mạng, lên được khoảng 1 phút thì lại ko dc,pin cũng ko tăng lên là mấy,thậm chí còn tốn hơn trước. làm em rất bực mình chẳng biết làm sao, em đã thử restore lại 2 lần nhưng tình trạng vẫn chưa thuyên giảm, em xài mạng Mobifone. Như tiêu đề, em muốn hỏi các cao thủ có thể hạ 6.1 xuống 6.0 hay 6.0.1 được ko? ( em ko có SHSH gì hết ráo). Mong nhận dc sự giúp đỡ của mọi người. hay nếu có cách khắc phục lỗi 3G ở iphone 4s cho em xin với ^^

tết 3g yếu là bình thường mà

^
    bị hồi trước tết rồi đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Ko ai chỉ mình à?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

4S khó mà hạ FW đc lắm. ít nhất cũng phải có shsh

Đang ở
    304/66/18 bui dinh tuy binh thanh
    Trích dẫn Gửi bởi oppabi
    Trước đây máy em ở 6.0 cảm thấy rất ổn, nhất là 3G. Nhưng khi em lên 6.1 thì 3G của em lại dở chứng, tức là lúc lên được lúc ko lên được, thường xuyên bị mất mạng, lên được khoảng 1 phút thì lại ko dc,pin cũng ko tăng lên là mấy,thậm chí còn tốn hơn trước. làm em rất bực mình chẳng biết làm sao, em đã thử restore lại 2 lần nhưng tình trạng vẫn chưa thuyên giảm, em xài mạng Mobifone. Như tiêu đề, em muốn hỏi các cao thủ có thể hạ 6.1 xuống 6.0 hay 6.0.1 được ko? ( em ko có SHSH gì hết ráo). Mong nhận dc sự giúp đỡ của mọi người. hay nếu có cách khắc phục lỗi 3G ở iphone 4s cho em xin với ^^
    Thế chỉ có cách là bạn restore lai thôi

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminhduy
    4S khó mà hạ FW đc lắm. ít nhất cũng phải có shsh
    Có shsh mà ip4s có hạ đc đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Pó tay ! Chịu trận.Đã restore lại mấy lần. Mong có FW mới fix cái lỗi 3G dùm cái. Trước đó có jb nhưng giờ cũng tháo ra rồi, vì hao pin vãi đạn ~. Có sử dụng vài chương trình như sbsetting với winterboard thui sụt pin kinh

nghe bác noi vậy chả muốn lên 6.1 nua , máy e lại là lock nhật nữa