Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 90

có ai bị như mình không ip5 6.1 pin ngốn như nước

tình hình tối qua đang ở 6.0.2 ngon lành tự nhiên thấy mọi người nói pin 6.1 khoẻ như trâu lên up lên 6.1 không ngờ ngốn pin quá sac đầy pin để từ 00h đến 4h30 tụt 3% pin em đậy sac tiếp cho đầy hẳn 6h dạy thấy báo đầy pin vao mạng chưa dc 1phut xuống 1%pin chơi thử mấy game 3D cũng tốn pin.trước e dùng 6.0.2 chạy quá ổn pin bao giờ cung dc 2 ngay nếu nge gọi binh thường. từ 6h đến gio chi nt ma da tut 8% rùi hic hic IP5 LL A1429

em cũng ip5, cũng đang muốn lên 6.1 lắm, nhưng vẫn đang phải nằm im nghe ngóng tình hình. hi

minh thay cung dau ton pin lam dau ban oi chi choi game moi ton thoi con nghe goi bt minh van xai dc 2 ngay ma minh cung xai ip 5 ios 6.1

Chính xác bạn ạ. Lúc mình Up 1 con Zp thì pin rất trâu. Nhưng qua lần xạc đầu tiên up 6.1. từ 10h30 tới 5g30 mình mất 4% khi pin 100% và 6% khi pin ko đầy hoàn toàn

Thế mà bác nào nói lướt fb mai mới hết 1% lầm mình máu quá len up len chế độ stand by thi công nhận có chút cải thiện nhưng sự dụng thì con lâu mới bằng 6.0.2

Úp lên 6.1 máy ngốn pin kinh khủng , trước dùng được ngày rưỡi giờ dùng có 8 tiếng mặc dù dùng vẫn như trước , buồn kinh khủng .

Mjnh ip5 vt up 6.1 pin trâu hơn hẳn

Là sao vẫn là ip5 sao nguời pin khoe người pin kém nhỉ...hay là do cách úp fw...mình đưa về DFU song up có ai giống mình không vậy

restore lại qua itun thử xem! mình cắm ituns nó bảo có update ko? ấn ok thế là từ 6.0.1 lên 6.1 giờ 3G có vẻ lên hơi chậm tý nhưng cái j cũng ok hết!

ĐÚNG LÀ PIN HƠI HAO HƠN THIỆT![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]