Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55

Bác chạy gì cho 2 con iphone4 của bác?

Trích dẫn Gửi bởi ductkd
    Bác chạy gì cho 2 con iphone4 của bác?
    Mình đều đưa máy lên 5.0 , 1 máy đầu tiên FW 4.3.5 con còn lại FW cũ là 5.0 ^^

Lỗi 1, mình rs iPhone 4 từ 5.0 về 4.x đã dính lỗi này, rs đc khoảng 70% thì báo lỗi 1, như kiểu lỗi 1013, mình chạy redsn0w rồi exit recovery là lại dùng bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chạy lổi -1 TRÊN iPhone 4 fix recovery mode bình thường mà bạn ,dùng redsn0w 0.99b8 chọn FW gốc fix recovery trở lại bình thường không có mấi imei như bạn nói

Trích dẫn Gửi bởi tuanthanh6884
    Lỗi 1, mình rs iPhone 4 từ 5.0 về 4.x đã dính lỗi này, rs đc khoảng 70% thì báo lỗi 1, như kiểu lỗi 1013, mình chạy redsn0w rồi exit recovery là lại dùng bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lỗi 1 bạn dùng Recovery Fix trong redsn0w là fix ok luôn nhé ^^ , đây là lỗi " -1 " mà bạn ^^

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kennyan
    chạy lổi -1 TRÊN iPhone 4 fix recovery mode bình thường mà bạn ,dùng redsn0w 0.99b8 chọn FW gốc fix recovery trở lại bình thường không có mấi imei như bạn nói
    E đã thử rồi bác ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vẫn mất hết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tuanthanh6884
    chuẩn không cần chỉnh

Mình cũng đang bị dính 1 em iphone 4s nè, restore xong lỗi -1 ,máy đưa về recovery ,không kick ra được ,chưa biết sao nửa,anh em nào có cách không ,chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi chivip_omaichua
    chuẩn không cần chỉnh
    Cái trên chỉ dành cho lỗi 1 thôi bạn ^^ , mà lỗi 1 bạn dùng redsn0w bản mới nhất chạy Recovery FIX là ok ko cần nhiều bước như vậy .

Lỗi của mình là " -1 "

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nghichoi007
    Mình cũng đang bị dính 1 em iphone 4s nè, restore xong lỗi -1 ,máy đưa về recovery ,không kick ra được ,chưa biết sao nửa,anh em nào có cách không ,chỉ mình với
    trước đó tình trạng máy bác ra sao ?

Bác chỉ up FW lên 5.0 là bị như vậy ah ? Bác dùng Recovery Fix thoát thử xem .

Nếu bị dính lỗi -1 đến 90% máy bác mất wifi và ko active như bt đc ( ios5 ) bắt buộc fai JB sau khi JB xong máy sẽ treo táo và dùng Justboot để thoát thì vào ok ===> Bác vào About sẽ thấy ẩn wifi và mất BB .

Trích dẫn Gửi bởi Viet.PX
    E đã chạy qua 2 em Iphone 4 và dính lỗi " -1 " và kết quả của 2 em là giống hệt nhau đó là No ALL ( no wifi , no BB , no BT )

Anh em nào đã gặp qua lỗi này và biết lý do gây lỗi thì share cho em với .

Vì cả hai lần máy đem đến với tình trạng treo cáp đĩa e cũng ko rõ nguyên nhân :timebomb:
    pác cut file host và host Tu ra thư mục khác....sau đóa restore lại bt.....khi nào cần dùng nó lại...thì copy và paste lại như cũ

Các Chủ đề tương tự

1. mong bạn giúp cách khắc phục lỗi "couldn't restore"
    Bởi ngocfibo1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-17-2013, 06:22 AM
  2. iPhone 4s - iOS 5.0.1 và lỗi "An unknown error occurred (21)"
    Bởi sungwon trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-14-2013, 06:33 AM
  3. Cách vượt lỗi chết chóc "28" khi restore iphone 3gs( HOt ♪☺☺☻♥♪
    Bởi ThanhDieuNguyen trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 19