Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

các bác vào giúp em gấp nào!

<div style="padding-left: 30px"><span style="font-family: 'Helvetica Neue'"><span style="font-size: 15px">em có con 4s qt nay thấy dân đồn là có 6.1.1 em down fw về pc rồi cài. em cứ để đấy lúc sau chạy vào thấy máy nó cứ bị báo lỗi có cái cổng usb dí vào cái itunes. em không biết làm như thế nào. thế là em rút ra cắm lại. thì itunes nó vẫn nhận nhưng mà còn mỗi chứ rétore là ấn đc em ấn vào nó bắt download thì em lại dùng shift và chuột chọn vào cái fw em down về. fw em down về có cả 6.1 và 6.1.1 em chạy cả 2 cái mà nó cứ báo lỗi.. ở cuối cùng nó có chữ (-1) các bác vào chữa giúp em cái tết nhất thế này không có cái dùng thì chết! em mới dùng iphone thôi huhu​</div></span></span>

Itunes 10 hay 11. Tắt virut chưa.rétone lại lần nữa.ko được tạo bản custome restone xem hết lỗi ko như có bạn trên tte đã chĩ.

Trích dẫn Gửi bởi jackiechun94
    <div style="padding-left: 30px"><span style="font-family: 'Helvetica Neue'"><span style="font-size: 15px">em có con 4s qt nay thấy dân đồn là có 6.1.1 em down fw về pc rồi cài. em cứ để đấy lúc sau chạy vào thấy máy nó cứ bị báo lỗi có cái cổng usb dí vào cái itunes. em không biết làm như thế nào. thế là em rút ra cắm lại. thì itunes nó vẫn nhận nhưng mà còn mỗi chứ rétore là ấn đc em ấn vào nó bắt download thì em lại dùng shift và chuột chọn vào cái fw em down về. fw em down về có cả 6.1 và 6.1.1 em chạy cả 2 cái mà nó cứ báo lỗi.. ở cuối cùng nó có chữ (-1) các bác vào chữa giúp em cái tết nhất thế này không có cái dùng thì chết! em mới dùng iphone thôi huhu</span></span>​</div>
    dính cáp thì bạn dùng tiny or ireb để fix

Kiểm tra kết nối internet chưa?

bạn có thể thử xem... http://www.tinhte.vn/threads/1879622/ chúc bạn may mắn..

Tải qua iTunes sẽ ko bị lỗi nữa. Chịu khó đợi đi bạn