Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 53 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 522
    Trích dẫn Gửi bởi unlockiphoneatt
    4/12/2012
    Apple chính thức phát hành iOS 6.1 Beta 3 dành cho các lập trình viên

Hiện tại chưa có thông tin gì sẽ cập nhật mới

Những bạn nào đang sử dụng iOS 6.1 Beta 2 hoàn toàn có thể dowload trực tiếp iOS 6.1 Beta qua hình thức OTA trong máy nha

Cập nhật 1 số hình ảnh Update:

- Không hiểu sao mỗi lần up cái gì mới thì cảm giác của mình là càng ngày iOS càng mượt mà hơn ( Hay là do con chip A6 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] )
    - Mới trải nghiệm cái bản đồ, cho hình ảnh khá chính xác, chỉ đường có vẻ chuẩn hơn, mình tìm đường từ nhà tới đường 3/2 mà Bản đồ có chỉ đường đi tắt nhỏ mà mình hay đi, không biết nó chỉ bậy hay là được thiết lập [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    - Chế độ 3D của bản đồ rất mượt
    - Các bạn trải nghiệm thêm nha

Màn hình đầu tiên

Bản đồ

Hiện tại mới tìm được 1 số Link Dowload

IOS 6.1 BETA 3 IPHONE 4S ( GSM) : <span style="font-family: 'inherit'">LINK</span>
    IOS 6.1 BETA 3 iPHONE 3GS: <span style="font-family: 'inherit'">LINK</span>
    IOS 6.1 BETA 3 iPAD 3 WIFI+Cellular: <span style="font-family: 'inherit'">LINK</span>
    IOS 6.1 BETA 3 iPAD 2 WIFI+GSM <span style="font-family: 'inherit'">LINK</span>
    IOS 6.1 BETA 3 IPOD TOUCH 4G: <span style="font-family: 'inherit'">LINK</span>
    bác cho em hỏi là cái file download là đuôi dmg thế thì phải cài bằng máy mac à ? có cách nào update bằng win ko ạ ?

Minh da len va cam thay duyet web nhanh hon .... Pin co ve tot hon ( chut xiu ) .... Cam giac luot hay lam thao tac j cung nhanh...noi chung la on....

Mới lên cho em iPhone 5 được vài tiếng cảm thấy nhanh mượt và tốt hơn beta 2 nhiều. Anh em thử lại xem sao và cùng chia sẻ với nhau.

IP4 Hôm trước ở beta2 ko jbu dc, bây giờ về 5.1.1 cho ổn. Chờ JBU dc thì em lên tiếp

Trích dẫn Gửi bởi A6_YoonA
    bác cho em hỏi là cái file download là đuôi dmg thế thì phải cài bằng máy mac à ? có cách nào update bằng win ko ạ ?
    Nếu tải về máy tính là đuôi DMG thì bạn tải phần mềm DMG Extractor về cài là nó sẽ tách ra FW đuôi IPWS cho bạn.

ios 6.1 beta3 trên IP4 rất mượt mà, maps cũng ok rồi nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

các bạn vào đây nè: http://www.betaio.so có đủ cho iPod, iPad, iphone.

Ac máy lock chịu thiẹt thòi chưa unlock dc ko thì cũng mò lên ngay nhìn máu wa chứ 6.0.1 xài chán wa

Trích dẫn Gửi bởi quyenlan1605
    Nếu tải về máy tính là đuôi DMG thì bạn tải phần mềm DMG Extractor về cài là nó sẽ tách ra FW đuôi IPWS cho bạn.
    Quyenlan1605 oi. Ban cho minh link nhung minh tai ve va cai thi toan bao fw loi. Hic. Minh dung may de ban, sai win xp. Ban co the huong dan minh chut dc khong? Tks ban nhiu!

Có đồng chí nào cài lên iPhone 4 chưa? Cho xin cảm nhận với? Bản này vẫn JBT phải không các bạn?

Các Chủ đề tương tự

1. Apple Update iOS 6.1 Beta 2
    Bởi vn4m79 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 02-09-2013, 04:06 PM
  2. Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 01-15-2013, 03:57 AM
  3. Đã có ios 6.1 beta 4 cho anh em nào thích trải nghiệm nhé!
    Bởi vantienart trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-26-2012, 08:46 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-26-2012, 03:56 PM
  5. Apple phát hành IOS 6.1 beta
    Bởi aothienvu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 11-03-2012, 07:09 PM