Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

GIÚP ĐỠ: 3GS ios 6.1 fw 5.13.4 không có sóng dù đã cài redsn0w và fix 6.1

Tình hình là em có một con 3GS bản lock (uk). trước kia ông anh có đem ra tiệm thì người ta can thiệp phần cứng (?!) và dùng ok. dùng một thgian thì e mày mò restore 4.1 lên 6.1, làm đúng các bước bằng redsn0w. vào đc springboard, add source trong cydia và cài ultrasn0w 1.2.8, cả bản fix cho 6.1 nữa nhưng vẫn hiện 'no service' trên cột sóng. rất nản [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] các bác giúp e. xin cảm ơn rất nhiều ạ

6.1 ko cần fix bạn cài ulstralsn0w 1.2.8 vào và reboot máy 1 lần là có sóng còn nếu ko đc nữa cần mang ra tiệm

máy đã làm fần cứng mà bạn dám up fw àh =.=' ... liều thế ... giờ chỉ đem ra tiệm thôi bạn ơi =.='

Trích dẫn Gửi bởi SteveNg24793
    Tình hình là em có một con 3GS bản lock (uk). trước kia ông anh có đem ra tiệm thì người ta can thiệp phần cứng (?!) và dùng ok. dùng một thgian thì e mày mò restore 4.1 lên 6.1, làm đúng các bước bằng redsn0w. vào đc springboard, add source trong cydia và cài ultrasn0w 1.2.8, cả bản fix cho 6.1 nữa nhưng vẫn hiện 'no service' trên cột sóng. rất nản [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] các bác giúp e. xin cảm ơn rất nhiều ạ
    trước khi mang ra tiệm thi hảy chạy fw6.1 lại lần nữa..nhớ là chạy ctom 6.1 rồi cài cydia..vo cài ultra 1.2.8. khởi động máy lại..đưa sim vô..nếu không có sống thì đưa sim khác vô coi có song không....nếu không nũa thi chia buồn...mang ra tiệm thôi..

Ko được. Dùng redsnow hạ bb về 5.13 unlock thu

e liều mà ko biết mình liều :-s mới dùng nên thích vọc mà ko biết hậu quả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vậy bây h chạy lại fw ctom như thế nào ạ? redsn0w bản nào là tốt nhất?

Trích dẫn Gửi bởi gunzz
    6.1 ko cần fix bạn cài ulstralsn0w 1.2.8 vào và reboot máy 1 lần là có sóng còn nếu ko đc nữa cần mang ra tiệm
    CẢM ƠN BRO RẤT NHIỀU! đơn giản mà hiệu quả. sóng gió vô tư r. từ ngày có ip r mày mò mới biết diễn đàn nhà mình quá TUYỆT VỜI!!!

Trích dẫn Gửi bởi SteveNg24793
    CẢM ƠN BRO RẤT NHIỀU! đơn giản mà hiệu quả. sóng gió vô tư r. từ ngày có ip r mày mò mới biết diễn đàn nhà mình quá TUYỆT VỜI!!!
    ae tinh tế râttt là tinh tế hiii...........

Các Chủ đề tương tự

1. ipod gen 4 os 5.1.1 , có up lại được 5.1.1 = REDSN0W không ?
    Bởi thuykenta trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-30-2013, 03:00 AM
  2. Jailbreak iOS 6.0.1 với Redsn0w cho ip4 có bị đơ ?
    Bởi daianevent trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 01-23-2013, 07:55 PM
  3. Cách restore ip4 ở 5.1.1 đã jb bằng redsn0w
    Bởi leesinpro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-22-2013, 04:35 PM
  4. redsn0w ip4 bản 5.1 bị dính lỗi 127
    Bởi gatobakingspace trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 01-09-2013, 04:17 AM
  5. [Lỗi] Redsn0w