lag thang mr.gồ thấy bài bên iosviet.net hay nên copy qua cho ace. bài này của admin bên đó mình ko dám chèn link qua đây sợ vi phạm nội quy nên cop nguyên bài qua, ai down fw thì qua topic bên đó vì mình viết bài thì toàn báo lỗi ko cho gửi nên ko post đc link down cho các bạn. các bạn có thể search từ khóa
Firmware custom 6.1 auto unlock cho iphone 4 and 3GS

trên google nhé.

Sơ qua fw:

Root 2000mb cài deb cho sướng .Nhúng ultranow mới nhất, nhúng sẵn appsyn ..... app 6.1. nhúng sbsetting mới nhất tương thích ios 6

Cách chạy:

move file host ra deskop ( cả file host của tiny ). dùng ireb đưa máy về DFU rồi chạy. chạy xong đợi máy hacktive vào menu và đồng bộ ( set up a new iphone ) với itune xong thì khởi động lại máy.

Thời gian này mình bận lo tết nên ít online hơn, sẽ trở lại sau 3 hôm nữa. Pass nối file chỉ gửi vào hộp tin nhắn riêng cho member nào commant và thanks .Không thanks ko support. Xin nói luôn ở đây tôi ko phải lấy thanks mà vì fw do tôi build luôn có số lượng down rất lớn nhưng ít ai reply lại vì vậy tôi phải làm cách này để 4rum phát triển hơn, cách này đánh vào nhưng người chỉ biết đăng kí thành viên để lấy dữ liệu mà ko biết ăn quả nhớ iosviet và đánh vào những bác thợ chỉ biết lấy fw về chạy lấy tiền khách mà ko bao giờ ngó tới 4rum. xin lỗi các thành viên đã có công với diễn đàn vì sự bất tiện này