Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: nhờ giúp đỡ

Đang ở
    Hà Nội

nhờ giúp đỡ

iphone 3gs của mình đã nâng lên ios 6.1, nhưng JB bằng evasion thì bị báo lỗi là your device appear to be using a semi-tether jalibreak, please......
    sau đó mình juts boot bằng redsnow nhưng bị báo lỗi shsh blog, máy hiện lên cydia rồi nhưng ấn vào là bị văng ra, ai biết cách khắc phục thì chỉ cho mình với, giúp mình bằng teamview thì càng tốt, mình biết ơn nhiều lắm

Chứng tỏ máy bạn trước JBT rồi nên evasion k nhận.bạn kết nối với redsnow 0.9.15b3 just boot máy xong rồi vào cydia cài evas0n 6.0-6.1 tethered là thành JBU .

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    Chứng tỏ máy bạn trước JBT rồi nên evasion k nhận.bạn kết nối với redsnow 0.9.15b3 just boot máy xong rồi vào cydia cài evas0n 6.0-6.1 tethered là thành JBU .
    mình just boot thì bị lỗi shsh blog, là thế nào hả bạn ? có phải mình juts boot chưa chuẩn ko ?

Just boot liên quan gì đến shsh .bạn justboot lại đi

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    Just boot liên quan gì đến shsh .bạn justboot lại đi
    bạn ơi, bạn trao đổi với mình qua yahoo được ko ? mình làm mãi mà ko được, giúp mình qua teamview luôn thì tốt quá

Trích dẫn Gửi bởi xdd51
    bạn ơi, bạn trao đổi với mình qua yahoo được ko ? mình làm mãi mà ko được, giúp mình qua teamview luôn thì tốt quá
    Chờ tí pm yahoo:tuyetnhietdoi24081988 nhé.m đag đi đường

pm yahoo đi mìn chỉ cho

nhanh đi ngủ giờ