Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Lại Vấn đề 3GS IOS 6.1 bb 6.15 không có sóng

Em mới nâng lên 6.1 , jaibreak hết ngon lành , bb 6.15 , vào cài ultrasnow 1.2.8 hay fix ultrasnow đủ cả rồi mà vẫn ko có sóng , e đã đọc rất nhiều bài bảo đưa bb về 5.13 là đc nhưng làm mãi ko đc bác nào nhiệt tình chỉ giúp e chi tiết với cảm ơn nhiều !

k đc chỗ nào nói để giúp
    hạ xuống xài tốt hơn
    mà cứ nâng hạ bb kiểu này mãi có ngày hư sóng

đã nói như trên rồi mà !

Restore xong thì nâng BB lên 06.15.00 2 lần rồi hạ về 05.13.04 - xong vào cydia cài ultrasnow + ultrsnow fix 6.x là ok thôi

Flash BB lại 1 lần nữa là ok. Chỉ cần cài ultra 1.28 ko cần cài ultra fix

Thank các anh , các anh cứ nói nào là hạ , nâng , flash em không hiểu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] muốn hạ thì làm như thế nào , nâng thì ntn , flash như thế nào , e là con gái nên mấy cái này không rõ lắm , thank nhiều !

Trích dẫn Gửi bởi Cát Trinh
    Thank các anh , các anh cứ nói nào là hạ , nâng , flash em không hiểu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] muốn hạ thì làm như thế nào , nâng thì ntn , flash như thế nào , e là con gái nên mấy cái này không rõ lắm , thank nhiều !
    trước tiên bạn cát trinh nên đọc kỹ và làm theo từng bước theo bài này trên diễn đàn http://www.tinhte.vn/threads/1872414/.
    Sau khi bạn đã làm đúng hết rồi và quan trọng nhất mà bạn phải để ý tới là phải KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY 2 LẦN,chúc bạn thành công

Hạ baseband về 5.13 và cài ultrasnow nếu ios 6.1 thì cài thêm ultrasnow fixer. Nếu có gì ko hiểu thì gọi cho mình 01225771779

Dùng redsnow 0.9.15b3 để nâng và hạ bb. Nâng hạ thế nào thì diễn đàn có đầy hướng dẫn đó bạn. Hạn chế nấng hạ thôi, có hại đấy.

cài ultrasnow 1.2.8 của cydia.vn là có sóng luôn. baseband 5.13