Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

[help] iPhone 4 up lên 6.1 xong bị restart táo.

Tình hình là mình có con iPhone 4 World đang ở 5.1.1, trong setting nó báo update 6.1 lâu lắm rồi nhưng mình ko dùng máy này nên cũng kệ ko update. Tối nay tự nhiên nhìn cái số 1 (báo update) ở icon Setting thấy ngứa tay nên vào đồng ý update luôn. Quá trình update xong thì giờ nó cứ restart ở màn hình táo liên tục (khoảng 7 giây). Do máy vợ dùng nên từ hồi jailbreak 5.1.1 xong cũng chưa bao giờ sync với iTunes nên hoàn toàn ko có bản backup (contact, sms, ...) nào trên PC. Giờ mà về DFU rồi restore bằng iTunes thì mất hết data, nên hỏi trên đây xem pac nào có kinh nghiệm gì qua được vụ này để tránh phải restore không.

Thanks

Ca này chắc khó đẻ rồi, hy vọng vợ bác có tk icloud thì còn cứu dc danh bạ và ảnh

dùng redsna0w 9.15b3 thử xem bạn khong đươc nửa thì bó tay. thử mọi cách not ok thì TR thoi

Trích dẫn Gửi bởi shopchic
    Ca này chắc khó đẻ rồi, hy vọng vợ bác có tk icloud thì còn cứu dc danh bạ và ảnh
    ko có gì mới chết chứ, chính xác là có icloud nhưng mình ko ON mấy chức năng sync, chỉ để chức năng find my iPhone.
    Danh bạ thì còn vớt vát đc, đống hình mới căng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chỉ có 1 cách RS mới hết ăn táo thôi.

có cách nào copy đc photo ra không các pac ơi, mấy thứ khác chấp nhận mất vậy.

Dùng redsn0w 0.9.15b4 thử bạn nhé rebot lại máy xem thế nào

Các Chủ đề tương tự

1. iPhone 5 6.1 Jb xong mất 3G
    Bởi pkpk3thang2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-13-2013, 12:40 PM
  2. Restart ipad3 đã JB mất sắp xếp icon
    Bởi ttdlbk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 05:41 AM