Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Các Pro cứu em với

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Tình hình là con 3gs của em (bản 2012), quá trình nghịch ngợm em trót biến nó trở thành NO ALL.
    Bây giờ không biết cách khắc phục. Chân thành nhờ các bác hướng dẫn để đưa em nó trở lại bình thường.
    Hiện tại chưa có điều kiện đổi máy.

chia buồn cùng bạn...
    NO ALL vậy phải thay FLASH r` nha bạn... Giá khoảng 800K

Trích dẫn Gửi bởi mchan004
    chia buồn cùng bạn...
    NO ALL vậy phải thay FLASH r` nha bạn... Giá khoảng 800K
    Không có cách khắc phục bằng phần mềm hả bác?

hiện giờ tool chưa có... có thể để đắp chăn đc mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi mchan004
    hiện giờ tool chưa có... có thể để đắp chăn đc mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ban đầu máy em chạy 5.1.1 (mua của Nhật Cường). Em kiểm tra trên cydia trước đó thì có lưu shsh của 4.1, 5.1.1, 6.0.1, 6.1. Bây giờ làm thế nào đây, không có máy dùng thì nguy hiểm

cái này k liên quan đến shsh hay iOS j` cả máy bạn do nâng bb 6.15 nên bị NO ALL
    Bây giờ nếu mún xài típ thì p RS lên 6.1 hay 5.1.1 đắp chăn nha... (K có Wifi đâu)
    Nhưng mà mình nghĩ chắc sau này lâu lâu lắm hoặc k ra tool cho NO ALL này đâu.

Nếu No all thật sự thì nó bị lỗi phần cứng, phải khắc phục bằng phần cứng mới được. Còn bây giờ bạn cứ thử RS lại FW cho máy đi biết đâu nó sẽ lên lại (nhiều trường hợp may mắn vẫn lên lại)

Em thử đủ mọi cách rồi. Có điều là em dùng iTunes để rs fw 4.1 thì không chạy được. Nó báo lỗi ngay khi mình bấm chọn fw 4.1 xong. Sau đó không chạy nữa. Không hiểu tại sao.

Máy em chưa đụng đến phần cứng cũng có thể bị hỏng đc sao?

Trích dẫn Gửi bởi Nhật Huy Mobile
    Nếu No all thật sự thì nó bị lỗi phần cứng, phải khắc phục bằng phần cứng mới được. Còn bây giờ bạn cứ thử RS lại FW cho máy đi biết đâu nó sẽ lên lại (nhiều trường hợp may mắn vẫn lên lại)
    k có chịn mà RS-RS lại mà hết NOALL đâu
    p thử hạ bb 2-3 lần xem đc k cơ hội mỏng manh lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

P/S: chỗ p sửa FLASH bao nhiu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]