Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi marketmon028
    e đã mang ra tiệm của ng qen, họ bảo unlock + up fw hết 150k, đang chờ xem kết quả thế nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    he he, chúc mừng ku, tốn 100k tiền lười [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

số e xui, lên 4.3 mất sóng, k cách nào chữa dc, h chỉ về 4.1 hay 4.2 r fake fw thoy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

số e xui, lên 4.3 mất sóng, k cách nào chữa dc, h chỉ về 4.1 hay 4.2 r fake fw thoy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lên quốc tế mà còn mất sóng???

chả biết, hay họ chưa lên cho mình nhỉ? nhưng mọi thứ đã xong xuôi r, vi vu thoy, yayyyyyyyyyyyy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

fake fw, cài dc app từ 4.3 nhưng k dùng dc, toàn bị văng giữa chừng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

fake fw, cài dc app từ 4.3 nhưng k dùng dc, toàn bị văng giữa chừng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mình không hiểu fake fw là như thế nào @@ trc giờ mình dùng nhiều hdh khác nhau nhưung chưa nghe qua fake fw bạn àh @@ máy bạn 3Gs thì bạn cứ post seri lên cho mọi người xem đó là máy old boot hay new boot rồi sẽ chỉ giup cho bạn làm theo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chứ như bạn nói thì mình nghĩ cửa hàng dùng phần mêm ultrasn0w để unlock chứ không lên quốc tế cho bạn đâu =.=''

a bảo chú rồi, đã lên quốc tế thì kêu mấy ông đó active 4.3 có sóng cho em (bb 5.14.3 mà ko active có sóng w thì nguy quá)

Trích dẫn Gửi bởi titanlys
    mình không hiểu fake fw là như thế nào @@ trc giờ mình dùng nhiều hdh khác nhau nhưung chưa nghe qua fake fw bạn àh ''
    fake fw là cách can thiệp 1 vài file hệ thống để đánh lừa 1 số app đòi hỏi fw cao hơn mới cho cài đó bạn.
    thực ruột vẫn là fw thấp nhưng hệ thống gắn mác fw cao hơn để lừa app nên mới gọi là fake ấy

bây h chỉ mong họ up cho lên bản w + fw cao hơn + có sóng cho nó vi vu thoy, hết "máu" r, chắc qa tết mới đi làm dc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bi lỗi mất sóng thì chỉ cần up lại baseband 6.15 ipad la xong ah, ra tiệm chi cho tốn kém

e đã up dc lên bản w + lên 6.0.1 r, h chỉ còn ngồi chờ bản jailbreak hoàn chỉnh cho 6.0.1 thoy ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]