Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

4s lock lên ios 6.1.10b142 giờ bị đứng ở màn hình active không vào được screen

Tình hình là em tự dưng nghí ngoáy thế nào up lên ios 6.1 bởi vì máy bị chậm, cũng chỉ biết restore và update ở itunes thôi ạ, thế nào sau khi update xong thì hiện luôn màn hình active thì cho tpsim vào không active được, cứ ở nguyên vậy cũng không vào được màn hình Home.máy của em là ip4s japan softbank 32gb.bác nào có lòng hảo tâm có sim softbank bán rẻ cho em hoặc có cách nào hack active chứ em restore lại 6.0 thì không được nữa rồi.Bí quá mai đánh liều mua cái sim ghép mới có hỗ trợ 6.1 thì không biết mua ở đâu các bác nhỉ? cứu em với gần tết rồi mà như thế này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]((( cám ơn các bác các thím nhiều nhiều lắm
    UPDATE :
    sau khi em bị như thế thì em phi ngay ra chỗ bác j j ở kim mã để mua sim ghép utral sim và sau đó bác í active và kích sóng ->>> dùng ngon hơn cả world và EM NÓ mới đi theo 1 bác đẹp zai + ny xinh gái hôm qua, hn em có nhắn tin hỏi thăm thì thấy bác í bảo pin pủng mọi thứ dùng ngon lành.bác í sẽ config sau 1 tuần dùng tẹt ga =)))

các bác ơi có ai có giải pháp gì giúp em với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi creativeness
    các bác ơi có ai có giải pháp gì giúp em với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Active bằng itune là okie thôi bạn ! Có g inbox cho mình

active bằng itunes là sao bạn . Nói rõ hộ mình được ko

sim này dễ kiêm mà.bạn ra tiệm chuyên phần mêm với unlock iphone người ta active hô cho.chứ 4s lock k co cach nao hạckactive bang phan mêm dc đâu.4s softbank Nhật Bổn dung sim ghep ngon rôi.

P/S : như tiêu đề của chủ top các ace trong tinh tế có ai bán sim của nhà mạng AU nhật bổn thì lam ơn chỉ điểm em với ạ.em đắp chiếu cho nó từ hồi thang 11 năm ngoái rồi.bật lên rồi tắt ko cach vao dc man hinh chinh.thấy tội nó qua.nêu ko bán thi em gui may active hộ em

4s lên 6.1 bắt sim nhà mạng để active vào màn hình HOME mà em k có sim nhà mạng. Dung TP Sim + sim của Vietnam có active vào đc bên trong k ae nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tvgiang
    sim này dễ kiêm mà.bạn ra tiệm chuyên phần mêm với unlock iphone người ta active hô cho.chứ 4s lock k co cach nao hạckactive bang phan mêm dc đâu.4s softbank Nhật Bổn dung sim ghep ngon rôi.

P/S : như tiêu đề của chủ top các ace trong tinh tế có ai bán sim của nhà mạng AU nhật bổn thì lam ơn chỉ điểm em với ạ.em đắp chiếu cho nó từ hồi thang 11 năm ngoái rồi.bật lên rồi tắt ko cach vao dc man hinh chinh.thấy tội nó qua.nêu ko bán thi em gui may active hộ em
    sim active iPhone lock
    100k 1 sim
    nhà mạng nào cũng có
    mua bao nhiêu cũng có
    016 6300 6300 (call & sms 24/7)
    thứ 2 mới vào sài gòn làm lại

Trích dẫn Gửi bởi levannam
    sim active iPhone lock
    100k 1 sim
    nhà mạng nào cũng có
    mua bao nhiêu cũng có
    016 6300 6300 (call & sms 24/7)
    thứ 2 mới vào sài gòn làm lại
    ông anh có sim nhà mạng sasktel của Canada cho ip 4s k. Có thì báo cho em với. Cần gấp quá

Trích dẫn Gửi bởi robin_ip
    ông anh có sim nhà mạng sasktel của Canada cho ip 4s k. Có thì báo cho em với. Cần gấp quá
    có e
    đợi thứ 2 nhé
    đang nghỉ tết

Chắc chắn là có k anh. Để em còn chuẩn bị. Vì h 4s cua em đang bị đứng ở phần cần sim nhà mạng. Mà TP sim + sim mobifone có active vao đc bên trong k anh nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. [HELP] IP4 lock HQ lên 6.1 không active được
    Bởi dinhthosq trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-20-2013, 03:31 AM
  2. [ Giúp đỡ ] Giúp e active máy 3gs lock 6.1.1 với
    Bởi luckylukesq trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-16-2013, 07:48 PM
  3. Phú nhuận! Cho hỏi app store nào bán uy tín screen của IP 4s white
    Bởi marktines trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-17-2013, 07:05 PM
  4. Active bằng sam trên 3gs lock AT&T ??
    Bởi tun1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 06:28 AM