Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Máy 4s của mình 100% để qua đêm cũng hao cỡ 2-3% gì đó. Tắt mấy thứ linh tinh trong Location Services là có vẻ ổn.

Còn máy 4 thì hao cỡ 1-2% thôi.

Trích dẫn Gửi bởi dtl1987
    IP4 lock, IOS 5.0.1, để qua đêm không mất % nào luôn, nhưng thằng 3GS thì hao pin dã man[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vãi ng ta đang bàn 4s ông chơi 4 vs 3gs :-s

4s lock của mình đang trùm mền thấy cũng good. Có lẽ mình để chế độ máy bay nên khong hao pin.

Mình cũng dùng IP4S.hồi mới mua dùng bản 9A405 bị lỗi sim sóng.về sau nâng lên 9A406 thì ngon lành.tắt Location Services và 1 số ứng dụng hao pin thì qua đêm chỉ mất 2-3% thôi

Mang ra chỗ mua mà đòi bảo hành đi bro ah . Chưa thấy cái máy nào để qua đêm mất 40% pin

Trích dẫn Gửi bởi dtl1987
    IP4 lock, IOS 5.0.1, để qua đêm không mất % nào luôn, nhưng thằng 3GS thì hao pin dã man[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác xài fw custom nào vậy, cho em cái link được ko, của em 1 đêm mất 10% [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh
    Minh xai 4s cua My. Thay sóng sánh ok, pin đe qua dem từ 45 xuống 44% cho khoang 8 tiếng.

vào notifications bác tắt bớt mấy cái không cần thiết là nó giảm hao pin cũng đc nhiều lắm, lúc mới mua mình cũng bị tuột pin kinh khủng sau đó tắt bớt 1 số cái notifications là để qua đêm nó giảm khỏang 2-3% thui

Mình xác nhận là có tình trạng này, máy của gf mình cũng bị, nhưng mấy bữa nay thì ko thấy bị nữa
    Đùng đùng mất 30-40% sau khi để qua đêm, 3g tắt - wifi mở, chắc Apple Store nó update [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nhân tiện cho mình hỏi, cái thời tiết + chứng khoán của thằng Yahoo trong notificate, có cách nào thay thế nó bằng cái khác ko ?
    mình ở Daklak, xem thời tiết mà nó cứ báo Hanoi bực bội dễ sợ

Của mình cũng vậy qua m ngủ tu 11h sang 9h dậy tụt co 5% thôi mà. có đem chỉ 4%. Có ai lên 5.1 bt3 chua hix muon len mà dang chưa hiểu vài chô. qua toppic của m chia sẻ nhé.