Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Hỏi về việc nâng cấp Ios 5.1.1 cho iphone 3gs lock

Hiện tại thì mình đang có 1 em iphone 3gs lock, os máy là ios 4.1 mình muốn nâng lên ios 5.1.1....hôm bữa đem ta tiệm nó bảo là apple đã khóa sever nên không nâng lên ios 5 dc....vậy có phải apple đã khoá sever và không cho nâng cấp không? mình đang muốn tự tay nâng lên ios 5 nhưng trên diễn đàn toàn những bài viết hướng dẫn mơ hồ, sữ dụng thuật ngữ quá nhiều nên không tài nào hiểu nổi, bb máy mình là 6.15 mình muốn một bài hướng dẫn đầy đủ và dễ hiểu (vì là lần đầu xài iphone nên mình không hiểu lắm mấy cái vụ up ios, down baseband,..) mong mn giúp đỡ.

(mình viết văn không hay nên ae thông cảm)

nếu có shsh là lên được, nhưng 3gs thì cẩn thận, nếu máy mà có năm sx lớn hơn = tuần 33 năm 2011 thì dính no all đó.

Không hiểu thuật ngữ thì phải tìm hiểu đã chứ ai rảnh chỉ việt ngữ cho bạn được, mà ai rành việt ngữ mấy cái thuật ngữ...
    HD 3GS Old/New-BootROM, Jailbreak,Unlock, khôi phục, hạ cấp, nâng cấp iOS từ 4.1>6.0 có SHSH

Trích dẫn Gửi bởi cydiatoday
    Không hiểu thuật ngữ thì phải tìm hiểu đã chứ ai rảnh chỉ việt ngữ cho bạn được, mà ai rành việt ngữ mấy cái thuật ngữ...
    HD 3GS Old/New-BootROM, Jailbreak,Unlock, khôi phục, hạ cấp, nâng cấp iOS từ 4.1>6.0 có SHSH
    hic có video hướng dẫn không bác? à mà làm sao biết iphone lock hay world?

ko phải khóa sever nâng cấp mà là khóa phiên bản cũ rồi,đó là qui luật chỉ mở phiên bản mới nhất

Trích dẫn Gửi bởi hotboyntl
    hic có video hướng dẫn không bác? à mà làm sao biết iphone lock hay world?
    Chưa tìm ra diễn viên...

Các bác ơi, không có shsh thì làm sao mà up? Mà shsh lấy ở chỗ nào? Em mới mua iphone ở chỗ iphone serviceh Đà Lạt hôm nay đem ra bảo nó up lên 5.1.1, để máy đó tiếng rưỡi, quay lại nó nói 1 câu hững hờ " không nâng dc em ơi, không có cái shsh, em đợi nó ra bản ios 6 chính thức đi rồi anh up cho" nghe xong ức chế dựt lại cái iphone đi ra....chán quá

Các bác ơi, không có shsh thì làm sao mà up? Mà shsh lấy ở chỗ nào? Em mới mua iphone ở chỗ iphone serviceh Đà Lạt hôm nay đem ra bảo nó up lên 5.1.1, để máy đó tiếng rưỡi, quay lại nó nói 1 câu hững hờ " không nâng dc em ơi, không có cái shsh, em đợi nó ra bản ios 6 chính thức đi rồi anh up cho" nghe xong ức chế dựt lại cái iphone đi ra....chán quá
    vậy là bạn chưa hiểu về ip nên mới vậy,muốn lên hay hạ xuống cần phải có shsh trừ fw hiện tại apple chưa khoá.bạn dạo 1 vòng tinhte và google thì sẽ hiểu hơn về ip ,chúc bạn vui.

Trích dẫn Gửi bởi trongkham
    vậy là bạn chưa hiểu về ip nên mới vậy,muốn lên hay hạ xuống cần phải có shsh trừ fw hiện tại apple chưa khoá.bạn dạo 1 vòng tinhte và google thì sẽ hiểu hơn về ip ,chúc bạn vui.
    Vậy bạn ơi, khi nào thì có ios 6 chính thức vậy?

Vậy bạn ơi, khi nào thì có ios 6 chính thức vậy?
    ios 6 chính thức đã có rồi đó bạn tuy nhiên chưa có jb hoàn chỉnh.bên đây có fw 6 final nè
    http://www.tinhte.vn/threads/399433/

Các Chủ đề tương tự

1. có thể hạ iphone 4 lock từ 6.1 về 4.2.1 được ko vậy các bác???
    Bởi sales1banog trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 10:40 PM
  2. mua iphone 4 word hay iphone 4s lock
    Bởi tuyennguyen200791 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 04:53 PM
  3. iphone 3gs Lock ios 5.0.1 không có sống
    Bởi dxuanph trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 05:39 AM
  4. iPhone 2G 8G bị lock-cần mọi người giúp đỡ