Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

thanhk ban . mình dang tải. bạn có cách lây shsh từ cydia về máy tính không. lúc trước mình dùng tylummia. đề lưu. nhưng bây giờ thì khong đượ nữa.

Trích dẫn Gửi bởi dichden
    thanhk ban . mình dang tải. bạn có cách lây shsh từ cydia về máy tính không. lúc trước mình dùng tylummia. đề lưu. nhưng bây giờ thì khong đượ nữa.
    Dùng tiny 6.10.03 tích chọn ô requet shsh from cydia là lấy shsh từ cydia về nhé

lưu shsh để làm j`?

Đang ở
    Hà Nội
    khong được ban oi. nó củng chay qua như luu shsh vậy . xong khong có gì cả. luc trước thì được bây giờ thì không. . khong bít tại sao ?

Trích dẫn Gửi bởi dichden
    khong được ban oi. nó củng chay qua như luu shsh vậy . xong khong có gì cả. luc trước thì được bây giờ thì không. . khong bít tại sao ?
    thế đợi bản cập nhật mới sẽ lấy được shsh 6.1.2 .mà cydia lưu rồi lo gì hả bạn

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    thế đợi bản cập nhật mới sẽ lấy được shsh 6.1.2 .mà cydia lưu rồi lo gì hả bạn
    tại mình đang cần lấy shsh 6.1 tren cydia để RT cho khách. còn 6.1.2 khong biết có ổn không. khách không chiệu. 6.1.2. muống RT từ 4.1 =>6.1 ấy mà.

sáng ngày thức dậy gâp 3 cây. 3gs muốn lên 6.1 nhung bất lực. thiêt là xui wa đi. hom qua còn chay vù vù.