Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Ok ko vấn đề j. nếu ko thì dow 6.1.2 về rồi Shift + Restore cũng đc

mình ngại chép lại hình và cài lại app lắm, nếu up như vậy ko ảnh hưởng gì thì ok rồi, tại vì kiếm đọc mà không thấy ai nói về vấn đề này, chắc cú không vấn đề gì hả bác

Bác lên kiểu j cũng phải cài lại hết mừ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác backup = itune là đc :d , app thì cài lại hơi bị mệt thiệt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi abc123321
    mình ngại chép lại hình và cài lại app lắm, nếu up như vậy ko ảnh hưởng gì thì ok rồi, tại vì kiếm đọc mà không thấy ai nói về vấn đề này, chắc cú không vấn đề gì hả bác
    Chép lại hình và cài app có tí. Cứ bỏ vào iTunes cho nó chạy. Quang trọng là sợ mất save nếu có chơi game. Đều cứ up lên icloud là OK.

Sent from my THRIVE using Tapatalk HD

Trích dẫn Gửi bởi abc123321
    Mình sài ip4 ios 6.1 đã jbu, vậy mình úp lên 6.1.2 bằng cách shift + update trên itunes được không các bạn
    Máy đã jb thì bạn không thể chọn Shift + Update trên itunes được sẽ bị báo lỗi 9, bạn chỉ chọn Shift + Restore thôi.

Săn cho mình hỏi máy đã JBU roi thì Backup qua iTune rồi Restore xong backup lại đc k?

Trích dẫn Gửi bởi tanvip99999
    Săn cho mình hỏi máy đã JBU roi thì Backup qua iTune rồi Restore xong backup lại đc k?
    Được bạn ạ,

Trích dẫn Gửi bởi quyenlan1605
    Được bạn ạ,
    Ok tks. Vay thì khoẻ roi. Backup qua iTune bao gồm tất cả SMS Save game Camera luon k mất j cả. Chỉ viec click roi đợi thôi.

mình hỏi chút: tải bản 6.1.2 về xong đưa iphone về DFU ko hay bấm shift + restore là ip nó tự update fw mới nhất thôi.. hien tai minh ip 4 6.1 gio muon len. thánks nhá..