Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

không vào được cydia khi jaibreak ios 5.1.1 9b(208)

máy mình là iphone4 trước đã unlock bằng sim ghép sử dung khay sim gốc. chiều nay mình mới restore lên 5.1.1(9b208) sau đó mình jaibreak bằng adsinthe 2.0.4. jaibreak xong mình dùng itools backup lockdown cũ trở lại rồi reboot máy----> sóng gió vi vu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. nhưng mình vào cydia và safali thì lại bị văng ra ngay lập tức. trên cydia có số 3 nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    pro nào biết cách fix lỗi này chỉ giáo giúp đơx mình nhé.........mình xin cảm ơn trước

Bạn thử jb lại bằng redsnow mới nhất 0.9.14b2 xem.

Trích dẫn Gửi bởi mypasstion
    máy mình là iphone4 trước đã unlock bằng sim ghép sử dung khay sim gốc. chiều nay mình mới restore lên 5.1.1(9b208) sau đó mình jaibreak bằng adsinthe 2.0.4. jaibreak xong mình dùng itools backup lockdown cũ trở lại rồi reboot máy----> sóng gió vi vu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. nhưng mình vào cydia và safali thì lại bị văng ra ngay lập tức. trên cydia có số 3 nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    pro nào biết cách fix lỗi này chỉ giáo giúp đơx mình nhé.........mình xin cảm ơn trước
    Ban thử jaibrack 1 lần nửa xem sao, lúc trước máy mình củg vậy, jb thêm lần nửa là dc ah

Trích dẫn Gửi bởi nguyen pham
    Ban thử jaibrack 1 lần nửa xem sao, lúc trước máy mình củg vậy, jb thêm lần nửa là dc ah
    Vẫn jaibreak bằng adsinthe 2.0.4 như trước hay jb bằng Redsnow hả bạn

chạy lại redsn0w_win_0.9.12b2
    chọn justboot
    sau update cydia
    cần cài lại rocky

Hic hic mình cũng bị tinh trạng này . Ko hiểu phải làm thê nào . Bác nào hướng dẫn e cái . E lính mới các bác thông cảm nhé
    Ko cho e đường link cug đc e ko biết tinh ở đâu
    Thanks các bác quan tâm lính mới :d

Trích dẫn Gửi bởi trantrjnh
    Hic hic mình cũng bị tinh trạng này . Ko hiểu phải làm thê nào . Bác nào hướng dẫn e cái . E lính mới các bác thông cảm nhé
    Ko cho e đường link cug đc e ko biết tinh ở đâu
    Thanks các bác quan tâm lính mới :d
    minh làm đc rùi. bạn làm trắng lại từ đầu rồi dùng redsnow jaibreak lại nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chúc thành công[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mỗi tội là khởi động lai. hơi chậm. khoảng 1phút mới vào đc màn hình home [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

minh làm đc rùi. bạn làm trắng lại từ đầu rồi dùng redsnow jaibreak lại nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chúc thành công[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mỗi tội là khởi động lai. hơi chậm. khoảng 1phút mới vào đc màn hình home [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    JB 1' là nhanh

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-18-2013, 06:42 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-27-2013, 04:59 AM
  3. ipad 2 5.0.1 đã jaibreak nhưng bị mất cydia
    Bởi khanhquay1988 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-25-2012, 08:39 PM
  4. Ai hướng dẫn cho minh làm Jaibreak con iphone 4 để có cydia ổn định với
    Bởi kevinhuynh90 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại