Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

[BÓ TAY] Redsnow 0.9.15b3 không flash BB được! ( Đã cài Win mới )

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Như tiêu đề - Lúc trước máy em hoạt động tốt, các tool iphone chạy mượt mà, hôm rồi cài thằng quỷ Avira Antivirus xong máy bị đơ và ko flash BB được ( trước đó flash BB tốt ) nên em mới cài lại WIN7 - Từ lúc đó trở đi máy tính em ko flash BB được cho iphone 3Gs firmware 6.1.2 nữa, cứ đứng trơ ra hưngp ko nhúc nhích! Ghét quá cài Win thêm 1 lần nữa, lần này ko cài bất cứ phần mềm gì, chỉ duy nhất itune và redsnow, vẫn ko được.... Không lẽ bó tay sao các bác? Lỗi lạ lùng nhất từ trước tới giờ em biết, có cao thủ nào không ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

có chắc là lúc tr'c bạn làm đc k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nếu chắc thì chắc tại sợi dây r`...

thì bạn dùng redsn0w 0.9.15b3 mà JB. chọn extra-->select ipsw-->brow FW 6.0-->back. chọn jailbreak vào đây bạn kô chọn gì hết chỉ chọn 1 mục Downgrade from iPad baseband. sau đó làm theo hướng dẫn đưa máy về DFU và để nó tự làm. ngồi nhâm nhi ly cafe và chờ thành quả. chúc bạn thành công.

Bác kiểm tra lại xem itunes có phải là bản mới nhat chua, up fw 6.1.2 bằng itunes mới nhất thì flas bb và unlock mới nhanh

up lại 6.1.2 gốc .JB flash BB 6.15 rồi hạ về sau

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi 2654 khi restore bằng redsnow 0.9.15b3 , xin giúp
    Bởi buitrunghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-18-2012, 10:23 PM
  2. cài sam cho iphone thay flash
    Bởi nguongame.com trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-29-2012, 08:50 PM