Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chịu khó search chút bạn. Với iOS thì nguyên tắc để restore được FW là máy phải có shsh của FW đó, không có thì không restore được. Bất kỳ thiết bị nào cũng vậy, iphone/ipad/ipod đều như vậy cả.

biết là vậy! nhưng bây giờ máy mình FW cũ quá! giờ muốn lên cái mới để cài app thì phải làm sao!

qt lên 6.1.2 mà sài

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    qt lên 6.1.2 mà sài
    mình nghe nói 5.1.1 xài ổn định! nhưng nếu muốn lên 6.1.2 thì down về rồi shift restore ah?

giờ xem lại mới thấy số seri mình là 5K01726U3NQ Là hàng trả bảo hành phải không vậy? như vậy có update đươc FW ko?

Không được đâu bạn,những PW củ mà hiện nay Apple đả khoá thì bạn phải có lưu SHSH cũa PW đó mới lên or xuống PW đó được,ngoại trừ PW.6.1.2 (mới) hiện nay Apple chưa khoá nếu muốn up lên PW.6.1.2 để khỏi bị nâng bb thì bạn phải build 1 bản Custom từ PW.Gốc xong đưa máy về DFU xong mở Itunes lên và Shilt + Restore cho máy,còn 1 điểm nửa nếu máy cũa bạn thuộc "Old botrom" thì bạn có thể lên xuống bất kỳ mà kg cần lưu SHSH (ưu tiên đồ cổ)nhé,một số thông tin để bạn nắm.Thân chào.

Trích dẫn Gửi bởi truonggiang154
    Không được đâu bạn,những PW củ mà hiện nay Apple đả khoá thì bạn phải có lưu SHSH cũa PW đó mới lên or xuống PW đó được,ngoại trừ PW.6.1.2 (mới) hiện nay Apple chưa khoá nếu muốn up lên PW.6.1.2 để khỏi bị nâng bb thì bạn phải build 1 bản Custom từ PW.Gốc xong đưa máy về DFU xong mở Itunes lên và Shilt + Restore cho máy,còn 1 điểm nửa nếu máy cũa bạn thuộc "Old botrom" thì bạn có thể lên xuống bất kỳ mà kg cần lưu SHSH (ưu tiên đồ cổ)nhé,một số thông tin để bạn nắm.Thân chào.
    cái này mù tịt rồi! build như thế nào đây! Bạn có thể hướng dẫn cụ thể giùm mình được không!

Bạn tham khảo bài này và làm theo sẻ OK.
    http://www.mediafire.com/?r203w9hg9nmevtc

link dau ban! máy của mình là world mà!