Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Ổ cứng có vấn đề

e có cài soft theo dõi HĐD thì thấy nó liên tục nhảy lên 30% dù e ko làm gì cả, nhất là khi nối file IDM tải về thì coi như ko làm gì đc nữa, lag lắm ấy ạ. Cho e hỏi HDD của e có vấn đề gì thế ạ?

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

nối file thì siêu lag rồi nhưng không làm gì mà 30% thì xem thử có virus không

test virus - test safe mode - test HDD DOS - mua ổ cứng mới về gắn vô test thử còn tình trạng đó thì comment mình chỉ tiếp

Trích dẫn Gửi bởi thiennhu192
    test virus - test safe mode - test HDD DOS - mua ổ cứng mới về gắn vô test thử còn tình trạng đó thì comment mình chỉ tiếp
    Ổ cứng mình mới mua đc nửa năm thôi mà. Bạn có thể chỉ mình soft kiểm tra đc ko

HD tune pro dùng để kiểm tra tình trạng sống của ổ cứng và check BAD tuy nhiên độ chính xác nằm 80%
    Dùng HDDat của đĩa hirent boot 8.8-9.2 là oke nhất.

Trích dẫn Gửi bởi 0912888888
    Ổ cứng mình mới mua đc nửa năm thôi mà. Bạn có thể chỉ mình soft kiểm tra đc ko

dùng crystal disk info kiểm tra xem ổ có bị bad k.

Bạn dùng Windows phiên bản mấy, nếu Windows 8 thì bạn nên Update đầy đủ cho nó.
    CÒn nhiều cách khắc phục nữa, bạn vui lòng mở Task Manager chụp ảnh phần Disk cho mình xem.

Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl http://khoahocdan.com/khoa-hoc-dan-organ-o-dau-re-tot-nhat-tai-tphcm/ . mua hộ hàng mỹ . xe nâng . Ty Le Keo World Cup 2018 . cách vào m88 . order taobao