Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

cài lại win7 trên máy đã cài win8 64bit

tình hình là em đang xài con acer aspire E1-571 cài sẵn win8 64bit, em đang muốn cài lại win7 32bit, đi lòng vòng trên mạng trên mạng thấy mấy thánh bảo xóa các phân vùng có sẵn trừ phân vùng win và data mới cài lại được, nhưng em không xóa được còn 1 phân vùng ghi unlock j j đó....nhưng vẫn cài không được....nên quyết định vào patition magic pro fomat hết, chia lại phân vùng ,nhưng vừa mở patition thì thấy báo Error 110 ở dòng ổ cứng....hjx..giờ không biết làm sao nữa...mong mấy pro giúp giùm em... hình như nghiêm trọng rồi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cyngx câu hỏi trên cho máy vaio dg chạy win8 64bit.pro nào hướng dẫn tận tình chút thì mừng quá

Sent from my IM-A840S using Tapatalk 4

mấy pro ơi vào giúp em với....

Trích dẫn Gửi bởi Love.Spy
    tình hình là em đang xài con acer aspire E1-571 cài sẵn win8 64bit, em đang muốn cài lại win7 32bit, đi lòng vòng trên mạng trên mạng thấy mấy thánh bảo xóa các phân vùng có sẵn trừ phân vùng win và data mới cài lại được, nhưng em không xóa được còn 1 phân vùng ghi unlock j j đó....nhưng vẫn cài không được....nên quyết định vào patition magic pro fomat hết, chia lại phân vùng ,nhưng vừa mở patition thì thấy báo Error 110 ở dòng ổ cứng....hjx..giờ không biết làm sao nữa...mong mấy pro giúp giùm em... hình như nghiêm trọng rồi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác bỏ cái Partition magic đi nó cổ rồi k chơi được với ổ cứng đời mới đâu... Dùng các phần mềm mới hơn.. EASEUS Partition Master chẳng hạn.
    - Muốn cài win7 32bit bạn chấp nhận bỏ win8 bản quyền ( có thể lưu lại vào đĩa )
    - Hoặc để chạy song song windows 8 64bit và win7 64bit.

Trích dẫn Gửi bởi nhocoi
    Bác bỏ cái Partition magic đi nó cổ rồi k chơi được với ổ cứng đời mới đâu... Dùng các phần mềm mới hơn.. EASEUS Partition Master chẳng hạn.
    - Muốn cài win7 32bit bạn chấp nhận bỏ win8 bản quyền ( có thể lưu lại vào đĩa )
    - Hoặc để chạy song song windows 8 64bit và win7 64bit.
    EASEUS Partition Master cái này chạy trên miniwin được không pro?

EASEUS Partition Master cái này chạy trên miniwin được không pro?
    Phụ thuộc vào cái mini win của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ( một số bản mini win có thể cài đặt đc phần mềm hoặc bạn sử dụng bản portable để chạy trên miniwin ).. Dùng tool dlc boot 2013 ấy bạn ah tích hợp đầy đủ các công cụ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Tùy bạn lựa chọn và sử dụng

Trích dẫn Gửi bởi nhocoi
    Phụ thuộc vào cái mini win của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ( một số bản mini win có thể cài đặt đc phần mềm hoặc bạn sử dụng bản portable để chạy trên miniwin ).. Dùng tool dlc boot 2013 ấy bạn ah tích hợp đầy đủ các công cụ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Tùy bạn lựa chọn và sử dụng
    cảm ơn pro nhiều nha, để mình thử xem..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bac sd patition manage cung dc, no choi dc tat ca

Trích dẫn Gửi bởi Tien Khoeo
    Bac sd patition manage cung dc, no choi dc tat ca
    thank bạn mình làm được rồi...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đã cài xong win7 32bit lun...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nhocoi
    bạn ơi sao mình cài lại win 7 đến đoạn vào starting windows chuẩn pị cài ngày giờ thì không chạy nữa , hình windown cứ sáng hoài là bị sao vậy bạn?

Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl http://khoahocdan.com/khoa-hoc-dan-organ-o-dau-re-tot-nhat-tai-tphcm/ . mua hộ hàng mỹ . tructiepbongda . soi cầu mt . viện thẩm mỹ us . viện thẩm mỹ us . https://keohay.net/nhan-dinh-bong-da-hom-nay/ . Thuyền Hơi . Bong88 . lịch thi đấu bóng đá Đức Bundesliga . Dự Đoán Kèo Bóng Đá . m88 . mango . Soi Keo Hom Nay . cách vào m88 . Keowin.com . order taobao

Các Chủ đề tương tự

1. key win8.1 32bit có active được cho bản 64bit
    Bởi chuyenbanonline trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-29-2014, 07:47 AM
  2. Mình cài song song 2 hệ điều hành Win7 và Win8.1
    Bởi thachnv trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 07:33 AM
  3. Kết nối giữa Desktop chạy Win7 với Laptop chạy Win8
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 0