Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

[Help] Giúp đỡ connectify me

Em cài phần mềm connectify me để phát wifi từ laptop, sau đó không dùng nữa. Em đã gỡ bỏ bằng your uninstaller, xóa file còn sót lại trong cây thư mục của lệnh regedit, nhưng nó vẫn còn và luôn chạy ẩn trong task manager. AE nào có cao kiến nào giúp gỡ bỏ hoàn toàn phần mềm này mà k cần cài hay ghost lại win không?

bạn chuột phải vào nó chọn open file location, sao đó tiếp tục chuột phải chọn end task rồi vào folder vừa mới mở xóa cái file đó đi. Nếu ko cho xóa thì bạn qua bên tab services xem thử còn cái nào của connectify đang chạy ko, nếu có thì stop nó đi rồi xóa. hi vọng giúp được bạn

Trích dẫn Gửi bởi tienhoaqng
    bạn chuột phải vào nó chọn open file location, sao đó tiếp tục chuột phải chọn end task rồi vào folder vừa mới mở xóa cái file đó đi. Nếu ko cho xóa thì bạn qua bên tab services xem thử còn cái nào của connectify đang chạy ko, nếu có thì stop nó đi rồi xóa. hi vọng giúp được bạn
    Em làm được rồi bác nhé, nó ở cả trong tab process mục background process nữa. Thanks bác

Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl http://khoahocdan.com/khoa-hoc-dan-organ-o-dau-re-tot-nhat-tai-tphcm/ . sửa máy giặt tại hải dương . mua hộ hàng mỹ . biệt thự vinpearl cửa hội . Ty Le Keo World Cup 2018 . cách vào m88 . order taobao

Các Chủ đề tương tự

1. Dùng Connectify Hotspot không đc share internet win 7
    Bởi xehoigiatot trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-27-2014, 01:42 AM
  2. không dùng được connectify pro trên win 8
    Bởi feelgood trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-28-2014, 05:47 PM
  3. connectify hótpost pro
    Bởi muachungviet trong diễn đàn Khu Vực Máy Tính
    Trả lời: 0