Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chị ra Eyewear Hut ở TX Tax hoặc Trương Định (gần New World). Chỗ này bán hàng hiệu có dán tem bảo đảm, NK qua công ty An Trần thì phải.

Chị ra Sunwear mua , Sunwear 1B Lê Thị Riêng, quận 1
    ĐT: (08) 39257688
    Sunwear 255 Nguyễn Đình Chiểu, quận 3 ĐT : (08) 39293065 Website:
    http://www.sunwear.com.vn/

Mình cũng quan tâm đến vụ này.
    Mình bị cận mà, cái vụ làm kiếng và đổi kiếng là thường xuyên nhưng vẫn chưa tìm ra chỗ ưng ý. Toàn giá chat mà mấy em phục vụ thì chẳng tận tình gì. Tớ mua cái kính mà về quê đến tiệm kính cũng 1 cái kính giống hệt mà giá chỉ bằng khoảng 1/5 - 1/3 giá kính ở SG thôi.
    Hic hic, chẳng biết khi nào mới tìm cho ra được mối ruột cho nó yên tâm nhỉ?
    Vẫn chờ kinh nghiệm của các mẹ

Chị ra shop kính "Hàng Hiệu" ở dg 3/2 đấy, hình như đoạn gần Maximax. E mua mấy cái kính mát ở đó rồi. Nhân viên nhiệt tình, nói đúng xuất xứ.

Nói về mắc kính thì k biết đâu mà lần. Mình thường mua ở góc Phạm Ngọc Thạch- ĐBPhu, thấy cũng ok lắm. Cái k fai hàng hiệu thì khoảng 500-600. Trung thành 1 chỗ. Tới khi về Cần Thơ, đi ra tiệm mắt kính mới biết mình bé cái lầm. Mình nhứt định chọn mua loại 500-600, k thích loại rẻ hơn vì sợ đau mắt. Bà chủ nhìn mình với cặp mắt thương hại vì Nếu k phải kính hiệu thì kính HQ chỉ có loại đắt nhất là 300k. Cầm cặp mắt kính thấy y như loại mới mua cho em mình ở SG 600(được thêm cái vỏ hộp), đeo tới giờ là hơn 1 năm vẫn rất ok. Thế mới thấy đi mua kính ở SG thì đường nào cũng lầm, chỉ là ít hay nhiều.

Cả nhà mình trung thành với tiệm mắt kiếng Hữu Nghị trên đường Lê Thánh Tôn,có nhiều kiểu đẹp lạ,yên tâm về chất lượng

Trích dẫn Gửi bởi nghécon
    Cả nhà mình trung thành với tiệm mắt kiếng Hữu Nghị trên đường Lê Thánh Tôn,có nhiều kiểu đẹp lạ,yên tâm về chất lượng
    tớ cũng vote địa chỉ này, :Battin ey:

An Trần hoặc Jess Optic nhé, tớ tin tưởng các bạn này nhưng giá cũng cao ngất nên đôi lúc tớ đi mua kính cũng thinking lâu lắm ợ:Laughing:

ở SG, mình thấy các mẹ hay mua gọng kính ở đường Hồ Xuân Hương đó, 60k 1 gọng thì phải, tùy loại nữa, còn kính thì vô cửa hàng kính