Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Avon mình thấy rẻ thôi chứ không thể tinh tế và giữ mùi bằng các thương hiệu nổi tiếng như chanel, dior, lancome, thierry mugler.... được.
    Nếu không bạn mua Yves Rocher đi hoặc săn nước hoa thanh lý trên WTT này này. Nhiều mẹ bán rẻ và chất lắm. Trước mình cũng thanh lý 5-6 lọ nay thì hết rồi.

Avon theo mình thấy nó là nước xịt khử mùi cơ thể thì đúng hơn . sao gọi là nc hoa đc . tinh dầu hoàn toàn ko có .

Yves Rocher như bạn Linhlanxanh nói trên khá ổn, lại mềm, không thì bạn ra thebodyshop hoặc xịt bodyspray của Victoria Secret / Bath and Body Works ở khu chợ cũ Hàm Nghi (nếu bạn ở SG) cũng ok.

Thank các bạn! Mình thì mún mua loại nào rẻ rẻ ý đắt quá chưa đủ tiền mua.

bạn ơi.mình đang xài chai little black dress của avon nè.thấy cg thơm lắm đó.nói chung thì nước hoa đòng này k thể so sánh như các loại nước hoa hàng hiệu được.nhưng mình thấy là nó giữ mùi khá tốt với giá như vậy.

E cũng đã dùng 2 loại này của nnước Hoa Avon, cảm nhận của e là rất nhanh bay hơi, hình như chỉ giữ đđược khoảng 30p hoặc 1 tiếng, e chỉ để xịt vui vui vào tủ quần áo thôi. Nhưng mùi cũng khá OK, e lại cchấm nhất mùi Blue nữ, thơm ngọt cũng thích lắm

Rẻ tiền thì laọi này cũng dc ạ. Avon mà e cũng k đủ tiền mua nữa là. Huhu

Mình có chai Avon Faraway Paradise 50ml. Xịt được 2 xịt chán, vứt tủ, mẹ nào thích mình để lại 100k, cq mình gần kem Tràng Tiền. Mình còn 1 chai Paris Hilton 30 ml còn khoảng 25 ml chai hồng sọc đỏ. Mẹ nào thích mình để lại 150k cho rẻ, đỡ chật tủ. Mẹ nào lấy cả 2 lọ để lại 200k. Đấy thế là hết những chai râu ria mình ko thích.

Trích dẫn Gửi bởi pemupkute
    bạn ơi.mình đang xài chai little black dress của avon nè.thấy cg thơm lắm đó.nói chung thì nước hoa đòng này k thể so sánh như các loại nước hoa hàng hiệu được.nhưng mình thấy là nó giữ mùi khá tốt với giá như vậy.
    Mùi cũng OK hả? Tiền nào của nấy mà xem như mist cũng đc mẹ nó ơi