Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Có ai bị ví Ninewest như em không ạ? mới mua đc 1 tuần thì bong cúc bấm :((

Em mua cái ví Ninewest ở số 4&6A Lê thái tổ, trời ơi, mua hôm 14 mà 22 nó đã bong cái cúc bấm ở nắp rồi không thể tin được hàng hiệu gì mà bong nhanh thế. Lúc đó e đi sing nên phải sau đó 1 tuần em mới mang về đưa cửa hàng được. Họ nói với nhau thế này làm sao sửa được có phải do em làm đâu em bảo thế, tự nó bong ra chứ, hàng hiệu gì mà thế, không đổi cho người ta cái mới là may đấy. Phiếu bảo hành nhận được ghi nhận sửa chữa miễn phí 3 tháng mà chưa đc 3 tuần đã phải quay lại haizzz
    Có chị nào ở đây bị như em hoặc biết cách xử lý thế nào không ạ? Em bỏ tiền ra vì muốn mua hàng tốt chứ cũng không sính hàng hiệu thế mà gặp phải cái đồ thế này thì đúng là em sợ hàng hiệu VN quá đi mất
    Không biết họ đã đụng đến nó chưa hay vứt xó đấy vì chưa ai gọi điện bảo em đến lấy cả, gần 2 tuần đến nơi rồi mà không hồi âm hic
    Cả nhà giúp em với ạ, e xin biếu ngàn bông hồng ạ

cả nhà giúp em với, giúp giữ lại uy tín cho hàng hiệu ở VN lun ạ hihi

Trích dẫn Gửi bởi beoiuui
    cả nhà giúp em với, giúp giữ lại uy tín cho hàng hiệu ở VN lun ạ hihi
    9west chỉ là hàng bình dân thôi , nâng lên hàng hiệu hơi bị quá .

hàng bình dân mà quá giá hàng hiệu ạ
    Nhưng em thấy ở VN thế cũng là hiệu lắm rồi, nhưng về khoản chất lượng thì khống đến nỗi tệ như thế chứ

Mình dùng NineWest rồi. Mua ở Mỹ luôn. Nói chung hàng này tốt nhưng đại đa số giày dép, túi xách mà mình mua bên ấy, cái nào cũng có hạn sử dụng. Đến thời điểm sẽ tự hoai. Thường mình thấy ở VN, những hàng đắt tiền cũng ít người mua, do đó, bạn xem lại xem, có thể ko phải anh NineWest dỏm đâu, mà do cái anh bán bán hàng gần hết hạn dùng ấy.
    Kinh nghiệm mình thấy như thế, nếu mình có nói gì sai, mong các Mẹ đừng ném đá

Hàng 9w là hàng bình dân bên mỹ thôi mẹ nó ạ, về VN nó bị đội giá lên mới đắt so với mức thu nhập của dân mình như thế. 9w thì nói thật là túi, ví , quần áo ko đẹp lắm, có giầy dép thì khá là ok. Còn vụ bong cúc thì có thể là hàng bị lỗi, sai ở đây là cách bảo hành của cửa hàng thôi chứ ví 9w cũng ko đến nỗi đắt như LV mà có xưởng làm nhái đâu, có giầy dép thì hàng VNXK vẫn nhái đều, nhưng nhìn qua là biết mà

Mình bán túi ví nine west nè, có bao giờ thấy trường hợp như bạn nói đâu. chỉ đôi khi nếu để cạnh nhau, nó bị lem màu thôi