Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi lisangoan
    Mình cũng thấy phố PNT nhiều đại lí Triumph dã man mà chả biết hàng nào hàng xịn, hàng nào hàng dởm cả. Nói chung bây giờ mua được triumph xịn cũng khó phết đấy, mà mua hàng lởm về thì vừa tốn tiền vừa mang bực. Với cái tiền ý thì cứ mua hàng TQ cao cấp còn thấy thoải mái hơn.
    Mình thì đợt nào về HN cũng mua vài cái hàng TQ cao cấp dùng, còn sang đây mới mua Triumph để tránh hàng dởm. So ra thì áo TQ nhiều kiểu dáng đẹp, chứ Triumph thì ít kiểu hơn.
    Để đợt này về mua thử bon bon dùng xem sao. Thế các mẹ mua hàng TQ thì mua ở đâu đẹp và chất lượng một tí???
    Bạn ơi lên Phố Gia Ngư đi ở đó thao hồ mà chọn, tớ thì gần chợ Trương Định rất tín nhiệm một chị bán quần áo lót, tát,,, ở chợ này cứ gia hàng chị ấy cái nào mới ra mặc đẹp là chị ấy chỉ cho.
    Mua ở đây rẻ hơn trên Gia Ngư, trên GN 70K Thì mua ơ dây 50k.

Trích dẫn Gửi bởi thaibinhnguyen
    Chắc phải mặc áo dáng nâng ngực thôi, hi hi... Tớ toàn mặc áo Bon Bon, loại 298K ấy (giá mấy tháng trước, lâu ko mua nên ko biết có thay đổi gì ko). Tớ thấy dáng đấy mặc rất ôm ngực, tôn dáng, hơn hẳn Triump.
    Em lại thấy mặc Triump ổn hơn Bonbon nhiều. Dây áo và quả dùng tốt hơn hẳn.
    Em vote cho Triump.

Áo TQ nâng ngực nhưng nhìn ko thật và sờ vào thì thấy toàn mút là mút. Ở VN thì em thấy dùng Triumph vẫn ổn, quai thì nhanh dão hơn trước kia, nhưng vẫn tôn dáng và nhìn thật ngực hơn.

Trích dẫn Gửi bởi Tom&Bống
    Bạn ơi lên Phố Gia Ngư đi ở đó thao hồ mà chọn, tớ thì gần chợ Trương Định rất tín nhiệm một chị bán quần áo lót, tát,,, ở chợ này cứ gia hàng chị ấy cái nào mới ra mặc đẹp là chị ấy chỉ cho.
    Mua ở đây rẻ hơn trên Gia Ngư, trên GN 70K Thì mua ơ dây 50k.
    Cám ơn mẹ nó nhé. Mình đợt này về sẽ thử bon chen xem thế nào. Mua thử bon bon và hàng TQ rồi so sánh vậy. Chứ Triumph VN mình thấy chất lượng kém xa so với Triumph ở nước ngoài. Mà giá cả thì cũng ngang ngửa đấy chứ.

vào website của victoria's secret thấy thích thế, mình định order mấy lần nhưng cứ ngại là ko được tay sờ mắt thấy, cứ nhìn trên người mấy cô người mẫu mà mua về nhỡ ko hợp lại phí tiền.

Trích dẫn Gửi bởi lisangoan
    Cám ơn mẹ nó nhé. Mình đợt này về sẽ thử bon chen xem thế nào. Mua thử bon bon và hàng TQ rồi so sánh vậy. Chứ Triumph VN mình thấy chất lượng kém xa so với Triumph ở nước ngoài. Mà giá cả thì cũng ngang ngửa đấy chứ.
    So sánh ngay Triụmph mua bên thái mặc thích hơn so với mua ơ vnam, mặc bền hơn, tớ đây cũng có mấy cái Triump nhưng thi thoảng mới măc thôi, còn hay mặc máy em TQ , màu sắc bắt mắt lắm, giặt không phải nhẹ tay đâu.

Trích dẫn Gửi bởi heo_map
    Em lại thấy mặc Triump ổn hơn Bonbon nhiều. Dây áo và quả dùng tốt hơn hẳn.
    Em vote cho Triump.
    Mình đã dùng thử áo của Bonbon rồi. Mua cái gần 300 nghìn nhưng mà dở lắm không đáng đồng tiền bát gạo. Mặc được 2 tháng dây đã gião rồi. Nói chung là thất vọng. Chưa bị dính phải hàng giả nên vote cho Triump.

Em nghe các mẹ nói April 4 Tôn Đức Thắng mới có sale 30-50%, muốn tranh thủ chạy qua kiếm vài cái nhân dịp giảm giá mà vẫn chưa qua vì nhà xa quá. Đồ lót Pandora ở đó mặc thích lắm cơ, bền nữa, em mặc mấy cái gần 2 năm thấy vẫn thế.

Trích dẫn Gửi bởi mesoc2004
    Mình đã dùng thử áo của Bonbon rồi. Mua cái gần 300 nghìn nhưng mà dở lắm không đáng đồng tiền bát gạo. Mặc được 2 tháng dây đã gião rồi. Nói chung là thất vọng. Chưa bị dính phải hàng giả nên vote cho Triump.
    Chắc mẹ này dính hàng fake rồi

em biet co ban bán triumph tren trang muare, giá rẻ hơn nhiều so voi cửa hàng , cac mẹ vô google search : babentd triumph , chon trang muare xem nhé.