Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Mặc áo dây, áo ống sao cho đẹp??

Em thấy có 1 số người mặc áo dây hay áo ống rất đẹp. Hình như em không thấy họ mặc áo ngực có dây nhưng sao vòng 1 của họ vẫn rất hoành tráng ( không bị xệ). Nếu muốn mua áo ngực không dây thì mình ra cửa hàng hỏi như thế, thì họ lại chỉ cho mình loại dây có thể tháo ra vô, nhưng nếu tháo ra thì em thấy nó không có tác dụng nâng ngực lắm.
    Các chị có kinh nghiệm chỉ em cách ăn mặc với. Với lại em có thể mua áo ngực loại nào không cần sử dụng dây áo mà vẫn có tác dụng nâng đỡ.

Trích dẫn Gửi bởi tnt_boom999
    Em thấy có 1 số người mặc áo dây hay áo ống rất đẹp. Hình như em không thấy họ mặc áo ngực có dây nhưng sao vòng 1 của họ vẫn rất hoành tráng ( không bị xệ). Nếu muốn mua áo ngực không dây thì mình ra cửa hàng hỏi như thế, thì họ lại chỉ cho mình loại dây có thể tháo ra vô, nhưng nếu tháo ra thì em thấy nó không có tác dụng nâng ngực lắm.
    Các chị có kinh nghiệm chỉ em cách ăn mặc với. Với lại em có thể mua áo ngực loại nào không cần sử dụng dây áo mà vẫn có tác dụng nâng đỡ.
    Ui, chị ơi, cái này chị sang bên box Làm đẹp của ttvn ấy, e thấy ở đó nhìu người có kinh nghiệm trong chuyện này lắm ah:Battin ey:
    Thấy bảo có loại bra dính gì đó mà ko cần dây dợ lằng nhằng:Smug:

híhí. đề tài hấp dẫn quá chị ạ. Theo e quan sát thì những ng mặc áo dây và áo ống mà ngực vẫn tròn căng thì đó là ngực bơm ạ. Chị để ý mà xem, dù là ng nước ngoài hay Vn, siêu mẫu hay thường dân thì khi k mặc áo bra thì ngực đều bị sệ xuống đó( trừ những ng bơm ngực).Dán cái áo silicon kia vào chỉ làm ngực to và trông tự nhiên hơn thôi chứ k hề cải thiện độ cao của ngực nếu k có dây hỗ trợ.
    E thì mặc áo dây và áo ống nhưng vẫn chơi áo bra bên trong thậm chí áo bra còn nổi bật hơn cả áo ngoài ý chứ.

Trích dẫn Gửi bởi tnt_boom999
    Mình không hiểu là bị xệ thế nào ? Mình cũng hay mặc áo dây, áo dây thì phải mặc vừa, đừng nên chật, bó sát người quá mà mặc loại co dãn thoải mái được.Áo bên trong thì là áo không dây thôi. Vấn đề là áo 2 dây mình chọn mặc không được làm hỏng cái dáng áo ngực của mình là ok. Triump có rất nhiều loại áo ngực mà khi bỏ dây ra, nó vẫn giữ được dáng áo mà không bị tuột. Đâu phải người mặc áo 2 dây mà trông không bị xệ thì là người bơm ngực đâu.

bạn tìm hiểu các loại áo dây chỉ nâng đỡ trong k có dây á, mình thấy V BRA thifok, nhìn dán liền vô ngực như da mình ấy,