Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Các cửa hàng may giá bình dân nhưng may đẹp (HN)

Không biết có phạm qui không nhưng tôi mozr topic mới để cùng các mẹ chia sẻ các địa chỉ may bình dân (giá rẻ, của hàng nhỏ, không nổi tiểng) nhưng may đẹp vì theo kinh nghiệm cá nhân tôi thấy nhiều khi may hiệu may lớn, có tên tuổi cũng không đuzzọc hàng nhuz ý, giá lại quá cao. Nếu các mẹ ủng hộ thì cùng chia sẻ, gồm địa chỉ, giá, nhận xét đồ may, thái độ.... luôn nhé để cùng tiện tham khảo.
    Đầu tiên mở hàng xin giới thiệu nhà HUYỀN địa chỉ 49 phố Vọng, cạnh cổng trường ĐH Kinh tế, chỗ chợ Vọng cũ, khu gần cầu vượt ngã tư vọng,phía đối diện cổng viện Việt Nhật, bên phía ngõ cột cờ. Nói chung hiệu may nhỏm có 2 thợ và 1 cô chủ trẻ.
    + Công rẻ tôi may 1 cai quần lửng đi bottes, 1 cái áo dài để dùng với thắt lưng to bản, 2 jupe giá là 140.000 d. Váy cầu kỳ giá đắt nhất tôi may là 80.000d
    + Kỹ thuật may giống hệt mẫu nếu co cataloge, may cẩn thận, hiểu ý tả nếu không co mẫu. Nói chung rất hài lòng về khả năng chuyển
    từ mẫu sang sản phẩm. Quần âu đứng, váy mềm và đẹp
    + Thái độ nhiệt tình và rất đúng hẹn (1 tuần )
    Tóm lại, cá nhân tôi thấy nhà may này giá rất rẻ và đẹp, chả là có đối chứng Helenhoài 35 Hòa mã, giá thì cắt cổ mà chả đẹp hơn nên hom nay bức xúc quá cũng muốn các mẹ cùng chia sẻ địa chỉ may rẻ đẹp, chú cu mấy anh thiết kế đắt mà không ưng thì cứ như bị lừa ấy. Lại còn thái độ khó chịu coi khách hàng cah ra sao khi cần sửa đồ nữa chứ.

Chủ đề này hay quá, nhưng địa chỉ ở tít Hà Nội. Có mẹ nào biết những tiệm may như thế ở SG ko? chia sẻ cho mọi người với.

Cac me oi, tiem may do quen cua minh moi vua nghi luon, ma lai can mua tet, khong biet co me nao biet tiem may do nao dep khong, gia ra hoac vua phai cung duoc, o SG thi chi cho minh voi nhe.
    Hom truoc minh thay co tiem Dieu Thao tren duong Thu Khoa Huan,Q1 co cup may cung duoc, nhung gia khong co mem lam, va cu phai sua toi lui mai. Minh tinh tim vai tiem moi de sam do tet. Mong cac me giup voi nhe.

Tớ ủng hộ cho nhà may Huyền 49 Phố Vọng, tất cả quần áo tớ toàn may ở đấy cả. Vừa may 2 bộ vec: 1 nhung, 1 dạ thêm 1 chân váy tiền công là 320 nghìn. Mặc lên mọi người khen đường may sắc nét, kiểu dáng trẻ trung. Tất nhiên là còn do dáng người hợp với thợ may nữa cơ. Các mẹ ai có tạng người như tớ thì cứ thử xem nhé: cao 1.62m nặng 58kg (béo quá nhỉ :4: ). Có thể gọi điện trước cho em Huyền 049195064 hoặc 048699676

các mẹ cho mình hỏi ở nhà may Huyền có sẵn vải ko?
    Đặt may một bộ vest cả vải thì bao nhiêu tiền, mình ngại mua vải lắm.

Mình không đặt cả vải ở đấy bao giờ, nhưng hôm trước đến lấy quần áo thấy có cái áo hay quá mà chẳng có thời gian đi tìm vải, em Huyền bảo để em tìm cho, nếu thấy thì gọi điện cho mình. Như thế là cũng nhiệt tình đấy chứ nhỉ? Bạn thử gọi điện cho em ấy xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi me_cuTit
    Tớ ủng hộ cho nhà may Huyền 49 Phố Vọng, tất cả quần áo tớ toàn may ở đấy cả. Vừa may 2 bộ vec: 1 nhung, 1 dạ thêm 1 chân váy tiền công là 320 nghìn. Mặc lên mọi người khen đường may sắc nét, kiểu dáng trẻ trung. Tất nhiên là còn do dáng người hợp với thợ may nữa cơ. Các mẹ ai có tạng người như tớ thì cứ thử xem nhé: cao 1.62m nặng 58kg (béo quá nhỉ :4: ). Có thể gọi điện trước cho em Huyền 049195064 hoặc 048699676
    Chị ơi dáng quần chị may ở đó thấy thế nào ạ, em đã có vải để may 1 bộ vest áo + quần + chân váy, nhưng em đang phân vân chưa biết đi may ở đâu cho đẹp. Nghe chị và mẹ Nicholas khen nhà may này em rất thích, nhưng vẫn lo lo về dáng quần, :4: vì em thấy ít nhà may may quần mà em ưng ý, mặc dù form người em cũng ko có gì đặc biệt quá để mà khó may quần cả. À em hợp nhất với dáng quần ôm vẩy nhẹ :4:

Có ai ở SG không ? Có ai biết địa chỉ may bình dân mà đẹp không giới thiệu cho mình với. Các mẹ SG ơi tham gia đi nào

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Bí 06
    Chị ơi dáng quần chị may ở đó thấy thế nào ạ, em đã có vải để may 1 bộ vest áo + quần + chân váy, nhưng em đang phân vân chưa biết đi may ở đâu cho đẹp. Nghe chị và mẹ Nicholas khen nhà may này em rất thích, nhưng vẫn lo lo về dáng quần, :4: vì em thấy ít nhà may may quần mà em ưng ý, mặc dù form người em cũng ko có gì đặc biệt quá để mà khó may quần cả. À em hợp nhất với dáng quần ôm vẩy nhẹ :4:
    Thế thì bạn đến chỗ đấy thử xem, mình cũng toàn may quần ôm vẩy nhẹ, mà chân mình không được như chân người mẫu đâu :4: thế mà em ấy vẫn xử lý ngon lành. Nếu không thì thử may một cái quần thôi đã cho nó chắc ăn vì đi may nhiều khi cũng phải hợp với phong cách của người thợ may nữa.

Nghe hấp dẫn quá, hôm nào em cũng phải ra đó thử xem sao. Em đang muốn may một cái áo vét điệu điệu, hihi