Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

em mới mua ở SG Square, thấy cũng ok, 200k/cái ah. Nhưng em chỉ mua kiểu đơn giản thui còn mấy kiểu hoành tráng thì em không biết :Laughing:

Mua ở Lucky Plaza rẻ và đẹp hơn bên SG square. Form quần rất tây giá chỉ 120k - 140k thôi.

Thương cho trót đi mẹ Dai Kho ơi, Bên LuckyPlaza mua có đễ k, tức là có fải trả giá không.? phải lựa chọn nhiều k.? và có fải địa chỉ là 38 Nguyễn Huệ k.? Hiiii, hỏi hơi nhiều, vì mình đang có nhu cầu lắm lắm í, mà mua ở SG square thì khó lựa và fải trả giá nhiều nên mình ngại đi lắm. Đang định cuối tuần này tìm chỗ may đây, nếu được thì trốn việc đi luôn. :Smiling::Smiling::Smiling:

Đúng là mua bên SG square phải trả giá nhiều và không được lựa, thử thoải mái như bên Lucky Plaza. Bảo vệ bên SG square sắp hết giờ là đuổi khách như đuổi tà . Lan man tí , vào chủ đề chính đây: địa chỉ Lucky Plaza mình không nhớ rõ nhưng mà nó ở kế bên nhà sách Nguyễn Huệ ấy. Tầng dưới là bán đồ luu niệm, dây nịt, túi xách ... vv. Quần áo bán trên lầu 1. Mình hay mua của shop Cúc ( hình như shop số 16 thì phải) hơi khuất bên trong tí. Có trả giá thì chỉ bớt 10 -20k cho vui thôi tuỳ món ( thường thì không bớt vì giá cũng rất mềm) Rất nhiều Tây đen đến mua về bán lại. Bạn cứ lựa và thử thoải mái . Ôm chục cái một lúc rồi thử cho khỏi mất công cởi ra mặc vào. Ngày mai mình cũng đi lấy đồ ở đấy ( sửa 2 cái quần tây. Quần phọc rất đẹp, vải cũng lạ và đẹp chỉ phải cái to quá phải sửa ) ở đó họ cũng nhận sửa luôn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Dại Khờ
    Đúng là mua bên SG square phải trả giá nhiều và không được lựa, thử thoải mái như bên Lucky Plaza. Bảo vệ bên SG square sắp hết giờ là đuổi khách như đuổi tà . Lan man tí , vào chủ đề chính đây: địa chỉ Lucky Plaza mình không nhớ rõ nhưng mà nó ở kế bên nhà sách Nguyễn Huệ ấy. Tầng dưới là bán đồ luu niệm, dây nịt, túi xách ... vv. Quần áo bán trên lầu 1. Mình hay mua của shop Cúc ( hình như shop số 16 thì phải) hơi khuất bên trong tí. Có trả giá thì chỉ bớt 10 -20k cho vui thôi tuỳ món ( thường thì không bớt vì giá cũng rất mềm) Rất nhiều Tây đen đến mua về bán lại. Bạn cứ lựa và thử thoải mái . Ôm chục cái một lúc rồi thử cho khỏi mất công cởi ra mặc vào. Ngày mai mình cũng đi lấy đồ ở đấy ( sửa 2 cái quần tây. Quần phọc rất đẹp, vải cũng lạ và đẹp chỉ phải cái to quá phải sửa ) ở đó họ cũng nhận sửa luôn đấy.
    chị ơi, thế có quần cho nam không ạ, định mua cho xã nhà em đấy ạ, chứ em béo quá chẳng dám bận quần jeans

Quần áo nam cũng có. Em không sợ béo đâu, cứ lên thử xem sao. Phọc quần ở đây mặc rất đẹp. Chị có vòng 3 chỉ có 99cm thôi !!! hi hi mà mặc vào OK phết. Đi mua đồ ở chỗ khác mặc vào nó cứ có ngấn ở ngay chỗ "ấy" nhìn kì chết nhưng mua quần jean ở đây mặc nhìn phẳng và gọn bụng lắm. Nhiều khi em chưa thử nên sợ vậy thôi.

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi Dại Khờ
    Quần áo nam cũng có. Em không sợ béo đâu, cứ lên thử xem sao. Phọc quần ở đây mặc rất đẹp. Chị có vòng 3 chỉ có 99cm thôi !!! hi hi mà mặc vào OK phết. Đi mua đồ ở chỗ khác mặc vào nó cứ có ngấn ở ngay chỗ "ấy" nhìn kì chết nhưng mua quần jean ở đây mặc nhìn phẳng và gọn bụng lắm. Nhiều khi em chưa thử nên sợ vậy thôi.
    cám ơn chị nhé, để chủ nhật rủ ox đi mới được, cám ơn chị nhiều:Kiss::Rose:

kéo topic này lên nào

bạn ơi,cho tên của tiệm luôn đi bạn cho dễ tìm, ở mặt đường hay trong hẻm???? chứ đi tìm gần công viên LTR thì chắc nhiều tiệm lắm :Crying:

Các Chủ đề tương tự

1. Mua vải jean (denim) ở đâu tại TPHCM ???
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-18-2013, 03:32 AM
  2. Xin địa chỉ mua jean rách ở Hải phòng ạ
    Bởi vantienart trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-18-2013, 05:45 AM
  3. Tìm địa chỉ sửa quần Jean ở Sài gòn.
    Bởi skipad123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-20-2013, 06:50 AM