Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tín đồ của Nine West( hàng hiệu)

Các mẹ ơi các mẹ có ai cùng sở thích đồ hiệu của Nine West không.Mình thì không thể nào kìm nén được khi trông thấy đồ hiệu của N-W. Nhưng giá cả thì cao một chút toàn tầm 3 triệu trở lên. May mắn thì mua đúng lúc giảm giá. Có mẹ nào cùng sở thích thì vào đây nói chuyện để chúng ta tìm hiểu thêm về thời trang N-W, cảm nhận khi sử dụng nó nha.Điều quan trọng hơn nữa là có thể chỉ nhau địa chỉ mua hàng thật mà giá rẻ ???

Em cũng thích đồ của 9west, từ túi xách đến giầy Nhiều người nói túi 9west già...nhưng em thấy nó rất thanh lịch, nhẹ nhàng ko phô trương Nhưng nói chung theo cảm nhận của em thì đồ của 9west phần lớn có vẻ hợp với những người làm công sở, văn phòng

me_cut_bi quên không cho mọi người xem những đôi mà mình đang sở hữ nè

Mình cũng thích đồ của bọn này nhưng toàn canh đợt giảm giá để order về thôi chứ mua ở đây mắc quá.

mình cũng thích giày dép của hãng này, túi ví thì ko thích lắm vì kiểu hơi già & đơn điệu nhưng giày dép thì rất mê. trên web đang sale off đấy mình tranh thủ mua đc 3 đôi, xăng đan off còn có 21$ (chưa gồm tax, ship...)

em ơi ai đã từng dùng của Nine-West thì không bao giờ có khái niệm già nha.Nó là sự thanh lịch và sang trọng nha. Không đâu em kể cả teen cũng được bụi 1 tí thì khỏi chê

em thik đồ steve madden, thik nhất là vì thấy nó sale off 25% mà ko còn tâm trí nào để mua
    hờ hờ

bạn ơi hàng sale off còn có 21$ thế hình dáng nó như nào vậy aphi82 úp ảnh lên đi

hi... mình share hình mấy đôi vừa khuân về nhé

aphi ơi bạn mua đôi này giá nhiêu vậy tính ra tiền việt đi