Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi juny.nguyen
    vô tình thấy topic này hay quá, mình biết có bạn bán triumph trên mạng giá rẻ hơn nhiều so với ngoài cửa hàng Triumph, bạn ấy lấy trực tiếp trong công ty nên giá rất rẻ. Mình toàn mua của bạn này.
    Ai có nhu cầu thì pm mình, mình giới thiệu cho nhé. ghi ra đây mất công mod kêu mình quảng cáo rồi xóa mất.
    pm cho e dia chi web di chi, e cung can mua 1 it. mail cua e : sumio_honey@yahoo.com.vn

Trích dẫn Gửi bởi emgaidangyeu
    Cửa hàng này nằm trên đường CMT8, gần Trống Đồng, nếu đi từ đường Điện Biên Phủ qua thì băng qua NTMKhai luôn, nằm bên tay trái.
    Mình biết chỗ này lâu rồi, hầu như tất cả đồ lót của mình đều mua ở đây hết. hihi. Mình mới ra đó hôm qua nè, sẵn tiện ghi lại địa chỉ cho mấy bạn luôn: cửa hàng tên TRẦN DUYÊN, 16 CMT8, đối diện tiệm bánh ABC, gần sân khấu Trống Đồng. HIện giờ đang có khuyến mãi mua áo Sloggy tặng quần đồng bộ là 279k. Hôm qua mình "rinh" về 2 bộ lun!hihi
    PS: Mod ơi, em ko có quảng cáo đâu nhé!cái này là nhiều người hỏi, em biết thông tin nên cung cấp giúp thôi, mod đừng xoa nick em tội nghiệp.

Mừng quá, có bạn pót dùm địa chỉ lên rùi nè, chúc bà con mua được đồ đẹp mà rẻ nhe!

e mới mon men lại chỗ đó nà, đúng là rẻ hơn nhìu lắm, chỉ có điều chỗ thử hông có cửa, "thoát y" mà hồi hộp muốn chết. Hì, dù j cũng rinh về 1 e maximizer để mặc soiree, rất là ưng ý, thanks emgaidangyeu nhìu nha chị!

Trích dẫn Gửi bởi shinshin_chane
    e mới mon men lại chỗ đó nà, đúng là rẻ hơn nhìu lắm, chỉ có điều chỗ thử hông có cửa, "thoát y" mà hồi hộp muốn chết. Hì, dù j cũng rinh về 1 e maximizer để mặc soiree, rất là ưng ý, thanks emgaidangyeu nhìu nha chị!
    K có chi, chúc mừng em nhe ^_^

Uiii, cảm ơn chị chủ topic nhiều lắm luôn, nhà em qua đó khoảng 8phút, gần xịt mà chẳng biết mới đau chớ.

Trích dẫn Gửi bởi juny.nguyen
    vô tình thấy topic này hay quá, mình biết có bạn bán triumph trên mạng giá rẻ hơn nhiều so với ngoài cửa hàng Triumph, bạn ấy lấy trực tiếp trong công ty nên giá rất rẻ. Mình toàn mua của bạn này.
    Ai có nhu cầu thì pm mình, mình giới thiệu cho nhé. ghi ra đây mất công mod kêu mình quảng cáo rồi xóa mất.
    chị cho em xin link web nha ... cuthingoclan@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi tr&th
    Hình như bạn này muốn nói đến tiệm Trần Duyên phải không nhỉ? Ở đó luôn luôn giảm 15% cho tất cả các mặt hàng á. còn tùy đợt khuyến mãi thì có thể giảm thêm nữa.
    Đúng là chị chủ tên Duyên đó bạn.. Mình hok nhớ tiệm tên gì nhưng gia đình mình mua ở đây cỡ 8-9 năm rồi.. đến thì: chị Duyên sẽ nhìn ngực rồi giới thiệu áo chứ mình k có đc tự lựa vì chị ấy để hàng nhiều lắm, k biết đâu mà nhìn ( toàn thấy thùng giấy). Nhưng chưa lần nào mình thất vọng cả.. Confirm đúng như chủ topic nói: giá rất tốt.

c pm cho e dc nha thuyduong85_tn@yahoo.com.vn

Mình hay đi ngang qua đường đó mà có biết đâu, nge mấy chị em quảng cáo chỗ nay tốt quá, để chiều nay qua đó mua mới đc, thanks cả nhà mình nha. :Rose:
    Ah quên nữa em có mua Tr ở mấy cửa hàng khác, k cho mặc thử, cứ ướm bên ngoài thôi nhiều khi mắc cỡ, hehe! Chỗ này cho mặc thử hở mấy chị em?

Các Chủ đề tương tự

1. [HELP] Tư vấn chọn đồ nội y của Vera hoặc Triumph
    Bởi wingchunvn.net trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-23-2013, 01:29 AM
  2. Walcoa vs Wanabe vs ibasic vs Minoshe, Pierre Cardin vs Triumph vs Vera
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-29-2013, 05:41 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM
  4. địa chỉ mua áo da nữ thời trang??