Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Cho em hỏi địa chỉ mua đồ công sở ở HN ạ!!!( gấp ạ)

Hức hức tình hình em sắp đi làm muh chưa đi mua đồ công sở bao giờ, 2 ngày nay lặn lội đi mua đồ nhưng mua hông được ạ :Sad:. Em 23 tuổi, cao 1m6 nặng có 42kg thui :Crying: đi thử đồ thì size S mặc vẫn ko thấy đẹp, hơi to muh lại thấy nhiều kiểu già quá ko hợp với mình. Các mẹ thông thái biết ở đâu có đồ công sở đẹp, muh trẻ trung, giá cả bộ ( váy liền hoặc rời ạ ) khoảng tầm 600 thuithì cho em xin 500đ địa chỉ với ạ. em xin cám ơn nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose:

Đang ở
    Hà Nội
    Mình thấy ở 149b hay 149c Đội Cấn có 1 shop bán đồ công sở thiết kế đẹp và kiểu cách trẻ trung, lần nào đi qua mình cũng phải ngắm 1 tý, giá cả thì mình ko rõ lắm, bạn thử tham khảo xem sao.

Bạn vào Chic land (Lê Thái Tổ, Nguyễn Thái Học, Cầu Giấy...) hoặc Alcado (Láng Hạ, 71A Tràng Thi, The Garden,...), hoặc Jo Jo (Bà Triệu, HBT,...) hoặc nhiều chỗ lắm nhưng chưa nhớ ra. :Thinking:

dạ em cám ơn các chị nhiều lắm, mai em phải đi ngó nghiêng mới được. có chị nào có thêm địa chỉ thì cho em biết với hjhj

Bạn ra Alcado nhé, vì minh thấy ở đó đồ đẹp , hoặc có cửa hang Empro gì đó ở trên đường Kim Lien mới, thỉnh thoảng mình cũng hay ngó qua xem.

dạ em cũng thấy đồ Alcado đẹp nhưng giá cả hơi cao ạ, em mới bắt đầu đi làm mua tầm 500-600 thui hức hức :Sigh:chứ mua đồ tầm gần 1tr thì em chưa đủ khả năng, vì mua mấy bộ tính ra cũng vài triệu rùi :RaisedEye

Vừa copy được mấy địa chỉ mua đồ:
    - Lux Lady 27 Hàng Gà , 1 cái váy công sở khoảng 4-500k . Nếu đúng đợt giảm giá chỉ có 250k 1 cái đẹp tuyệt vời. - 11 Nguyễn Văn Tố. Ở đây vừa có hàng có sẵn, vừa có thể đặt may. May rất giống đồ công sở Hàn Quốc nhé.
    Tạm thế đã nhỉ, lúc nào chị cũng phải ra đây nghía................rooling:

Trích dẫn Gửi bởi MeoSieuIn
    Hức hức tình hình em sắp đi làm muh chưa đi mua đồ công sở bao giờ, 2 ngày nay lặn lội đi mua đồ nhưng mua hông được ạ :Sad:. Em 23 tuổi, cao 1m6 nặng có 42kg thui :Crying: đi thử đồ thì size S mặc vẫn ko thấy đẹp, hơi to muh lại thấy nhiều kiểu già quá ko hợp với mình. Các mẹ thông thái biết ở đâu có đồ công sở đẹp, muh trẻ trung, giá cả bộ ( váy liền hoặc rời ạ ) khoảng tầm 600 thuithì cho em xin 500đ địa chỉ với ạ. em xin cám ơn nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose:
    hihi. Mình dạo này cũng hay đi lùng đồ công sở lắm. Có mấy địa chỉ cho mẹ nó tham khảo nè:
    * JoJo/ Alcado / Senshini - trên phố Bà Triệu
    - Senshini có khá khá đồ trông được lắm, quần, váy & áo đồng giá 150k. Đầm liền giá từ 200k đến 350k. Áo có 2,3 mẫu trông cũng được lắm. Size có cả XS đấy mẹ nó ạ. Quần ở đây trông cũng được, nhiều quần dáng đứng, ông suông to khá đẹp.
    - Nếu mẹ nó thích quần dáng côn chút, ống đứng thì vào JoJo nhiều hơn và lên dáng đẹp hơn (tất nhiên giá cả cũng nhỉnh hơn, hihi, trung bình ~ 220k/ quần)
    * Ngoài ra đồ của Eva de Eva (phố Tràng Thi) đồ cũng được lắm. Lên dáng đẹp. Giá cả thì max hơn (nhưng cũng có đồ giá vừa tầm). Đợt nào giảm giá thì vào đây tậu hàng là nhất (có đợt giảm được từ 30-50%/ 1 sản phẩm đấy mẹ nó ạ). Eva de Eva thì quần đẹp và đầm liền rất đẹp.
    Mẹ nó có thời gian thì đi xem tham khảo thử xem nhé :LoveStruc: Chúc mẹ MeoSieuIn tìm được đồ ưng ý nhá :Rose::Rose::Rose:

hjhj em cám ơn các mẹ nhiều lắm, :Smiling: sáng nay em định đi ngó nghiêng đồ nhưng mẹ chồng lại ra thăm thế nên chắc mai hoặc ngày kia mới đi được. Hy vọng sẽ kiếm được vài cái ưng ý. huhu vì vừa mới đầu tư bộ trang điểm mất hơn 3tr :Crying:, chưa đi làm mà em thấy lục tốn quá. Hy vọng đi làm được thưởng nhiều nhiều để có xiền bù vào hê hê :Battin ey:

Mình cho bạn số đt của chị này chuyên bán đồ công sở nhé giá vừa tầm tiền bạn đưa ra thậm chí còn rẻ hơn nhiều mà mặc vẫn rất đẹp. chị Hoa: 0948183528, chị này bán hàng tại nhà nên giá rẻ hơn so với cửa hàng, rất nhiều mẹ trên diễn đàn là khách hàng thân thiết của chị này