Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Thời tiết dịu mát thật tuyệt vời để tận hưởng mùi hương. Mình lúc nào cũng vote cho dòng Chanel, hiệu gì cũng mê từ No.5 đến Chance, Mademoiselle, ...

Mình cũng có 1 lọ Chanel Chance nhưng ít dùng, hnay mình dùng Gucci flora

Sài Gòn chuyển mát vì mưa, xài Narcisso Rodriguez for her EDT rất phù hợp và không thấy nồng gắt tí nào, đằm thắm và quyến rũ lắm.

Trời mát dịu hoặc mới mưa xong thì m hay dùng Dior forever, J'adore, chance hồng, coco madem, MJ dot hoặc MJ women,.... mí mùi ko quá nồng cũng ko quá nhạt, lúc m xài vẫn nhận ra đặc trưng từng em 1 hehe

Trích dẫn Gửi bởi tomyta
    Sài Gòn chuyển mát vì mưa, xài Narcisso Rodriguez for her EDT rất phù hợp và không thấy nồng gắt tí nào, đằm thắm và quyến rũ lắm.
    Mùi này mình không thật sự thích, có điều trùng hợp là lúc nào xài mùi này cũng có các anh xin sdt làm quen, hi hi

Trích dẫn Gửi bởi kinkin1975
    Mùi này mình không thật sự thích, có điều trùng hợp là lúc nào xài mùi này cũng có các anh xin sdt làm quen, hi hi
    Vì mùi này được cho là mùi xạ hương (musk) quyến rũ mà, chính vì thế mà nó là chai nước hoa Narciso Rodriguez đầu tiên và bán chạy nhất đến nay, tiếp nối bằng nhiều flanker và phiên bản các kiểu. Mình rất thích poster/print ad của nó, chụp hình trắng đen của người mẫu nổi tiếng Carmen Kass:
    Chai này do Christine Nagel sáng chế ra. Bà cũng là nose rất nổi tiếng đã tạo ra nhiều mùi quen thuộc khác như Eau de Cartier, Miss Dior Chérie, Si Lolita.... và nhiều nước hoa Jo Malone. Xem thêm về bà tại: http://www.fragrantica.com/noses/Christine_Nagel.html

mình thì kết em gucci flora ) dùng được từ những ngày trời mát tới những ngày trời lạnh. Trời nóng thì hay dùng mùi D&G light blue, có chị ngửi xong bảo thấy mát hết cả người

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_quynhanh
    mình thì kết em gucci flora ) dùng được từ những ngày trời mát tới những ngày trời lạnh. Trời nóng thì hay dùng mùi D&G light blue, có chị ngửi xong bảo thấy mát hết cả người
    đa số nước hoa dành cho mùa đông. k có công thức chung nhưng có vẻ như: mùi sang thì ấm áp, mùi mát thì tươi trẻ; mình chưa có duyên dùng lọ nào vừa sang vừa tươi trẻ cả.
    Gucci flora cũng k ngoại lệ. flora này nếu cố tình dùng mùa hè thì chỉ hợp với hôm nào trời dưới 30 độ, nếu k, người khác ngửi thấy nồng. Ưu điểm là mùi này sang, mình dùng mùi này ít bị đụng hàng

Fancy Love của Jessica Simpson hoặc Luscious Pink của Mariah Carey thì sao các mẹ , mình thì thấy 2 mùi đó nóng lạnh mát gì xài cũng ok , mà trời mát thì có vẻ ok hơn