Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi ximuoi.tran
    Fancy Love của Jessica Simpson hoặc Luscious Pink của Mariah Carey thì sao các mẹ , mình thì thấy 2 mùi đó nóng lạnh mát gì xài cũng ok , mà trời mát thì có vẻ ok hơn
    Mình đang có 1 chai Fancy Love 50ml EDP cua JS và 1 mini 5ml Luscious Pink của MC nè.
    Mùi Fancy Love xài lạ, không đụng hàng mà ngọt ngào, hay lắm nhé. Tuy nghiên độ lan tỏa mạnh mẽ và giữ mùi không bằng Fancy của JS. Fancy của JS phải gọi là super long lasting và rất nồng, rất lan tỏa, mùi cũng cực yêu, nhưng xài chiều mát thì mới tuyệt. Mình xài nước hoa quen, nặng đô nên thấy xài Fancy Love lúc trời nóng cũng Ok, nhưng có thể hơi nồng so với nhiều người.
    Lucious Pink 15-20 phút đầu là mùi rượu Bellini chuẩn luôn, rất độc đáo và gây nghiện nếu quen mùi rồi. Sau 20 phút mùi rượu Bellini biến mất hoàn toàn để chuyển sang mùi ngọt hơn nhưng dịu hơn hẳn, khá nữ tính nhưng độ lan tỏa và độ bám mùi không bằng Fancy Love. Cái chai thiết kế cực xinh, yêu ơi là yêu, mà có cẩn xà cừ nên phản chiếu ánh sáng óng ánh ngắm hoài không chán !

Trích dẫn Gửi bởi kinkin1975
    đa số nước hoa dành cho mùa đông. k có công thức chung nhưng có vẻ như: mùi sang thì ấm áp, mùi mát thì tươi trẻ; mình chưa có duyên dùng lọ nào vừa sang vừa tươi trẻ cả.
    Gucci flora cũng k ngoại lệ. flora này nếu cố tình dùng mùa hè thì chỉ hợp với hôm nào trời dưới 30 độ, nếu k, người khác ngửi thấy nồng. Ưu điểm là mùi này sang, mình dùng mùi này ít bị đụng hàng
    Top 5 nước hoa mùa hè của mình:
    1. Cool Water Woman
    2. Dolce and Gabbana Light Blue
    3. Acqua di Gioia
    4. Lanvin Marry Me
    5. L'eau d'issey florale

Trích dẫn Gửi bởi pikachu_06
    Top 5 nước hoa mùa hè của mình:
    1. Cool Water Woman
    2. Dolce and Gabbana Light Blue
    3. Acqua di Gioia
    4. Lanvin Marry Me
    5. L'eau d'issey florale
    Mình dùng cái thứ 2 bạn kể rồi, thấy bay mùi nhanh. Lanvin dùng thích, giá ko đắt