Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Dưới 300 với áo len chị à. Áo khoác thì hơn 1 tý, còn quần, váy thì em không nhớ, nhưng thấy cũng đẹp lắm.:Battin ey:

Mình cũng rất thích thời trang Hagatin, kiểu dáng và chất liệu rất hợp với vóc dáng phụ nữ Việt Nam, giá cả thì rất phải chăng, quần Jeans mặc rất dễ thương, chất quần đẹp. Mà các em bán hàng cũng dễ thương. Hãng này rất hay có đợt giảm giá, rẻ ơi là rẻ.

Thanks các chị, lúc nào em phải ghé qua xem mới được. Lượn qua Hàng Ngang suốt mà sao ko để ý thấy nhỉ :RaisedEye

Nghe các mẹ quảng cáo hấp dẫn quá, nhất định em phải ghé qua 1 ngày gần đây. Chị Hana ơi, chị nhớ người em thế nào không:Battin ey:? Chỉ cho em vài mẫu hè với:LoveStruc:.

Lần đầu tiên em biết đến HA Gatini là năm 2003 ở SG. Mẫu hồi đó đẹp, lạ, nhưng đắt hơn hẳn so với bây giờ. Vì hồi đó giá áo len sát nách em mua đã là xấp xỉ 300k/chiếc roài. Và không có đồ quần tây, quần âu vải kaki như bây giờ. chỉ toàn đồ len.
    Lần nào em đi SG em cũng phải ghé qua đây mua đồ. Bây giờ đã có đại lý ở HN, tiện hơn, nhưng mẫu mã không đẹp bằng ngày xưa:RollingEy:.
    Đồ của HA Gatini dễ mặc, giá cả hợp lýrooling:

Đầu Đông mình có ghé Hagattini và rất thích 1 cái áo dạ dáng dài hình như là áo Xk (hãng gì mình quên mất tên rồi) giá tầm 380k nhưng hết mất size nhỏ. Sau đó khoảng 1 tháng thấy ở Cửa hàng The Exports bán áo y xì giá ~570k
    Hình như hàng Nino Max và Hagattini ở HN bán đồ không đẹp và không đa dạng bằng đồ được bán trong SG.

Ở Hà Gratini thì tớ thích nhất là quần kaki may dáng xuông ống rộng. Hồi đầu đông tớ có ghé qua đó rước ba cái quần kaki màu kem, nâu và dâu tây đậm. Mặc với áo len cổ lọ ôm miễn chê luôn. Dáng chuẩn và chất vải cũng ok. Còn mọi đồ khác thì tớ không thấy đẹp. Trông hơi quê vì màu sắc không được sắc nét lắm

Trích dẫn Gửi bởi mehiendai
    Ở Hà Gratini thì tớ thích nhất là quần kaki may dáng xuông ống rộng. Hồi đầu đông tớ có ghé qua đó rước ba cái quần kaki màu kem, nâu và dâu tây đậm. Mặc với áo len cổ lọ ôm miễn chê luôn. Dáng chuẩn và chất vải cũng ok. Còn mọi đồ khác thì tớ không thấy đẹp. Trông hơi quê vì màu sắc không được sắc nét lắm
    Quần như mẹ nó tả thì bi nhiêu tiền? Cho mình biết được không?

Các chị ơi bây giờ có Hagatini ở Parkson Thái Hà rồi đấy. Đồ này thỉnh thoảng tìm được nhiều thứ hay lắm trông xịn mà tây nữa chứ, giá cả thì phải chăng mỗi tội là ít mẫu mã thôi.

haizzzzzzzz, mọi người mua hàng ở đâu thì mua, hàng của Hagatini vừa ra màu đặc đen chậu nước, vải cũng giởm, mà đặc biệt, né cái Showroom hagatini trên Hai Bà Trưng quận 1, TPHCM ra nhé, mấy người bán hàng ở đây bất lịch sự lắm, khách mua hàng , xem hàng cẩn thận thì nói là khách soi mói, ăn trộm, đã vậy lại còn yêu đương tán tỉnh ôm ấp nhau trước mặt khách nữa chứ

Các Chủ đề tương tự

1. 8 cách phối trang phục công sở đẹp khó cưỡng
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 10:32 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM
  3. cách chọn trang phục
    Bởi vuong_nguyen_92 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-19-2013, 06:53 PM
  4. Nha Trang hay Đà Nẵng????