Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    áo triumph cũng đẹp,nhưng có loại đẹp hơn là Wacoal,giá tâm hơn 900k 1 áo,rất đẹp và tôn ngực vì ngực em cũng bé,trên đường Hai Bà Trưng ngay gần ngã tư HBT-võ thị sáu

mình cũng thế đấy, nhưng vào triumpt gần như chẳng có đẩy ý

Trích dẫn Gửi bởi vhvinahure
    mình cũng thế đấy, nhưng vào triumpt gần như chẳng có đẩy ý
    có mà bạn, hỏi các bạn nhân viên.
    có loại siêu nâng và siêu đẩy nữa cơ, hihi. tầm 500k thì phải

triumph nhé, mình hay dùng loại này thôi, nhưng hãng này có nhiều loại, bạn phải hỏi trước người bán loại nào tạo khe, nâng ngực tốt rồi thử, khi đó mới dễ ưng ý bạn a

Trích dẫn Gửi bởi melily06
    Các mẹ ơi tình hình tớ bi đát quá. Trước lúc cưới tớ như cái "LG siêu phẳng", giờ đẻ xong tớ như cái "LG siêu phẳng xuống cấp" :Crying::Crying::Crying: . Áo chíp tớ toàn mặc cái loại size bé nhất thôi, tớ k rõ cách tính size lắm tại bà chị hay mua áo chip cho tớ hãng Cotton On của Sing, bà ý bảo loại tớ mặc là size bé nhất. Tớ đo thì chân ngực của tớ có 66cm k hiểu áo size j nhỉ? Bầu ngực thì chắc chọn cúp A- mất. Các mẹ tính size giúp tớ với.
    Các mẹ nào cùng cảnh ngộ hay may mắn hơn mà hiểu biết nhiều mách dùm tớ áo chip của hãng nào nâng + đẩy + độn +.... cho v1 nó khả quan, đầy đặn, căng tròn được? :Crying::Crying::Crying:
    Đau khổ lắm ý! Nhất là những lúc party tiệc tùng cần mặc váy, có muốn sexy một tí cũng k dám (vì có cái j để mà s*x* đâu ạ :Crying
    Chào Melily, có thể cách đo ngực của bạn chưa chính xác, bạn vào http://www.youtube.com/watch?v=-FmGIMmpbsI để xem cách đo áo ngực và thử thực hành theo nhé. Với lại size của Cotton On thường lớn hơn size Việt Nam đó bạn ạ. Mình nghĩ bạn nên mặc những loại áo có đệm mút 1 tí thì sẽ làm cho ngực mình đầy đặn hơn.
    Chúc bạn chọn cho mình chiếc áo ngực như ý.

hxhx em chưa chồng nhưng ngực cũng nhỏ lắm ý. Nhiều lúc thấy áo váy nào kiểu sexy đẹp thôi rồi mà không dám mua mặc vì tự ti vòng 1 quá nhở ToT vào hóng mấy chị lấy thêm kinh nghiệm

thấy mấy mẫu của Jovial cũng được lắm, sang trọng nữa, lâu lâu mình cũng hay ghé shop Jovial trên đường Trần Hưng Đạo xem có mẫu gì mới không, bạn ghé qua đó xem thữ xem.

Em thì chọn dòng Bombshell của Victoria's Secret (VS) với khả năng 'add 2 cups'. Nếu mua sản phẩm chính hãng nhập từ Mỹ về thì giá khoảng 1,1 triệu đồng. Có thể hơi đắt với một số mẹ nhưng chất lượng và kiểu dáng của VS thì không phải bàn cãi ạ. Với cả Bombshell còn có loại multi-way với nhiều kiểu dây đeo, tiện cho đầm hở vai hay vai trần nữa đấy các mẹ ạ

Trích dẫn Gửi bởi lesy
    Em thì chọn dòng Bombshell của Victoria's Secret (VS) với khả năng 'add 2 cups'. Nếu mua sản phẩm chính hãng nhập từ Mỹ về thì giá khoảng 1,1 triệu đồng. Có thể hơi đắt với một số mẹ nhưng chất lượng và kiểu dáng của VS thì không phải bàn cãi ạ. Với cả Bombshell còn có loại multi-way với nhiều kiểu dây đeo, tiện cho đầm hở vai hay vai trần nữa đấy các mẹ ạ
    Chị ơi, chị giải thích rõ hơn về cái đậm đậm đi. Em mù tịt lắm ý.

Trích dẫn Gửi bởi MyDecember
    Chị ơi, chị giải thích rõ hơn về cái đậm đậm đi. Em mù tịt lắm ý.
    Tính năng add 2 cups của Victoria's Secret Bombshell giúp nâng kích thước bầu ngực của bạn lên 2 cỡ đó. Ví dụ như bầu ngực của bạn thuộc cup A thì khi mặc Bombshell sẽ nâng thành cup C luôn