Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Áo chíp hiệu nào nâng/độn ngực hiệu quả ạ?

Các mẹ ơi tình hình tớ bi đát quá. Trước lúc cưới tớ như cái "LG siêu phẳng", giờ đẻ xong tớ như cái "LG siêu phẳng xuống cấp" :Crying::Crying::Crying: . Áo chíp tớ toàn mặc cái loại size bé nhất thôi, tớ k rõ cách tính size lắm tại bà chị hay mua áo chip cho tớ hãng Cotton On của Sing, bà ý bảo loại tớ mặc là size bé nhất. Tớ đo thì chân ngực của tớ có 66cm k hiểu áo size j nhỉ? Bầu ngực thì chắc chọn cúp A- mất. Các mẹ tính size giúp tớ với.
    Các mẹ nào cùng cảnh ngộ hay may mắn hơn mà hiểu biết nhiều mách dùm tớ áo chip của hãng nào nâng + đẩy + độn +.... cho v1 nó khả quan, đầy đặn, căng tròn được? :Crying::Crying::Crying:
    Đau khổ lắm ý! Nhất là những lúc party tiệc tùng cần mặc váy, có muốn sexy một tí cũng k dám (vì có cái j để mà s*x* đâu ạ :Crying

Àh mà mẹ nào vote cho hãng nào thì cho tớ luôn cái địa chỉ uy tín giá cả tốt nhé :Smiling: đắt đỏ chút mà cải thiện đc cũng ok :Silly:

:Sad:sao k có mẹ nào có cao kiến gì ạ?:RaisedEye

hic chân ngực mà có 66cm thì mẹ nó gầy quá, với tình hình " đồi núi " cua mẹ nó thì chỉ có độn thui chứ làm gì có gì mà nâng + đẩy :Sick: . mà phần xương ngực gầy độn nhiều nhìn giả lắm. mẹ nó thử dùng miếng silicon + áo cúp chéo xem có cải thiện đc tình hình ko nhé. chúc mẹ nó có đc vòng 1 như ý

uhm, vấn đề này nan giải quá
    nhưng mà dùng túi silicon nhiều khó chịu lắm, mà hại nữa

Hihi. Em cũng gặp vấn đề như thế. Em chưa chồng con gì, ngực cũng nhỏ xíu à. Em đi đo áo thì thường thấy thợ ghi 78 (Mà mặc cả áo chip dày đấy). Mà em thấy còn hơi bị lệch nữa. Em vốn vô tâm nên trước không care lắm. Nhưng giờ thích mặc váy lắm, mà váy để vai trần mới quyến rũ làm sao? Kể ra em cũng thấy ngài ngại vì mặc đệm to thì trông không thật. Các chị đã dùng qua áo nâng ngực của hãng nào thì cho em cái review với 500 địa chỉ nhá! Em thank

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi linhtool
    Hihi. Em cũng gặp vấn đề như thế. Em chưa chồng con gì, ngực cũng nhỏ xíu à. Em đi đo áo thì thường thấy thợ ghi 78 (Mà mặc cả áo chip dày đấy). Mà em thấy còn hơi bị lệch nữa. Em vốn vô tâm nên trước không care lắm. Nhưng giờ thích mặc váy lắm, mà váy để vai trần mới quyến rũ làm sao? Kể ra em cũng thấy ngài ngại vì mặc đệm to thì trông không thật. Các chị đã dùng qua áo nâng ngực của hãng nào thì cho em cái review với 500 địa chỉ nhá! Em thank
    Các chị thử áo Triumph xem, có mấy kiểu độn ngực tích cực lắm. Nhưng đừng mua loại nào có nước nhé, hồi xưa em mua một cái gọi là áo nước gì đấy, chán chết, mà đắt ơi là đắt.
    @linhtool: Tớ cũng cùng size như ấy, mà tớ mặc váy quây vẫn okie như thường. Tớ thường dùng áo Triumph, cái loại tháo dây vai nhưng có 2 dây chạy ngang lưng, để mặc với váy/áo quây. Tớ chẳng bao giờ độn thêm mút vì trôgn ko thật, lại còn làm mình thiếu tự tin vì ko quen. Ấy cứ xem mấy cái ảnh các cô người mẫu Pháp, họ mặc váy quây mà ngực cũng phẳng lì, là lúc đó ấy ko còn quá quan tâm về việc áo nâng ngực nhiều hay ít nữa đâu

Mình thấy cửa hàng Triumph có bán loại áo lót cao cấp hơn đấy!khoảng 990.000.Bạn thử đến xem có cải thiện được hơn k nhé!

Em có ý kiến thế này, chị chủ topic mua loại áo cài quai trước ngực ấy, chị chọn loại bé hơn cỡ ngực của chị 1 chút, rồi dùng miếng đệm Silicon đẩy lên 1 chút.
    Như thế trông ko bigger ra đâu, nhưng nó sẽ căng tròn hơn ạ.
    Áo cài trước ngực đó, em thấy ít hãng lắm. Hồi trước em có đến Big C, mua được 1 cái ưng ý nên mới phát hiện ra bí quyết đó đấy ạ! Chị thử ra triumph, bonbon, cả Big C nữa xem sao.

Hi b, m hiện bán áo Triumph. Do có người quen trong cty nên m dc lấy trực tiếp tại cty Triumph. Hàng mới tinh y như các cửa hàng của Triumph, giá khá thấp. Giá online cúng thấp so với nhiều người. szie m ghi tren web là có sẵn. B có thể đặt size
    B quan tâm thì xem nha web rồi m nha http://zaodich.com/forum/f2931/ao-lo...pdate-1387555/
    Yh: miss_triumphs hoặc nt, dt 0976 000 417 (Vân) để m tư vấn và đặt hàng nha !