Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Mua đồ lót?

Mẹ Candy chuẩn bị đi dự Hội họp 9/11 à . Nếu vậy thì khỏi cần, mỏng vẫn cho tham dự Đùa vậy thôi chứ bạn thử ra các cửa hàng của Vera.

Chỉ sợ lúc đó các mẹ và cả các bé vây quanh Mẹ Candy thèm thuồng vì tưởng Me Candy là một khúc giò lụa í mà. -?

À quên, Cám ơn mẹ S&N nhiều nhé.

Me S&N ơi, em đã vào thử cửa hàng Vera trưa nay nhưng họ chỉ có đầm lót mà phần trên thì có ren ngang ngực. Em muốn tìm loại aó đầm lót có cổ chữ V (vì áo ngoài là cổ chữ V ) , Có ai biết không?

Mẹ Candy "điệu" "giống mẹ AD" nhỉ !! hihi... hỏng điệu thì Bố của bé nhìn người khác làm sao há !!!?
    Mình nghĩ Mẹ Candy có thể mua một miếng vải nhỏ vừa đủ may một cái áo lót bên trong cho vừa vặn với chiếc áo bên ngoài thì tốt hơn đấy !
    Lúc trước mình cũng hay đi shopping mua áo này áo nọ lắm nhưng sau một thời gian mặc thì cảm thấy nó sao sao ấy, không vừa vặn tí nào, nên sau này rút kinh nghiệm cứ mua vải về may là đẹp nhất.

Ậy, nhất trí hai tay là mẹ Candy nên có thêm một đầm lót bên trong. Chứ đến hôm hội họp mà "gợi cảm" như vậy, thì chỉ sợ có mấy ông bố các bé tưởng nhầm mẹ Candy là khúc giò lụa rồi đâm thèm thì hỏng!
    Lỡ tìm rồi mà không thấy đầm lót bên trong thì mặc thêm áo khoác mỏng bên ngoài cũng được, mẹ Candy à.

Trên đường Hai Bà Trưng, gần đến Võ Thị Sáu, đi từ hướng chợ Tân Định lên Sài gòn, cách ngã tư hình như là 1 căn, phía tay phải có 1 tiệm bán đồ lót nam, nữ, đồ ngủ... lúc trước mình thấy ở đấy có bán (còn bây giờ thì không biết còn không ) bạn đến xem thử nhé.
    Ada

Cám ơn Ada nhiều lắm, mình sẽ ra đó thử xem sao. Hy vọng là có.
    chị Kim yến ơi , vì đó là đầm liền dài tới gối nên mỏng từ trên xuống lol luôn , nếu mặc áo khoác chỉ che được phần trên còn phần dưới thì.... cry . Lúc mua vải , bà bán vải cứ nói là dày , bà thợ may cũng kêu là khỏi lót , may xong mới thấy hối không kịp x

Chao cac chi!
    Em dang ky lam thanh vien DĐ tu da duoc nua thang nhung chi doc bai viet cua cac chi thoi de hoc hoi kinh nghiem ma. Em cung muon viet mot bai chao hoi nhung van chuong cua em kem lam nen chang biet viet gi ca cac chi thong cam cho em nhe! Ke ra thi cung hoi ngai nhung em muon hoi cac chi mot chuyen. May hom vua roi em co di tim mua mot it do underwear nhung chang tim duoc cho nao ung y ca. Em co vao may cua hang cua Triump va Vera nhung ban em noi o nhung cua hang do cung co tron lan ca do hang nhai vao. Cac chi chi gium em dia chi nao dang tin cay voi nhe! Hien nay em dang o Ha noi. Cam on cac chi nhieu