Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chờ gió lạnh về thay áo mới

Tiết trời thoáng se lạnh cũng là lý do đủ để chị em “khoác” lên mình những trang phục thời trang thu - đông trong công sở hoặc dạo phố rồi. Dù mùa đông chưa thực sự đến gần nhưng bạn đã có ý tưởng gì cho phong cách ấm áp của mình chưa?
    Những bộ trang phục với màu sắc tươi sáng, nhẹ nhàng vừa đủ duyên lại vừa đủ ấm áp vẫn sẽ “hút hàng” nhất. Với xu hướng thời trang hiện nay, phong cách cổ điển là lựa chọn thú vị cho các cô gái dịu dàng, nữ tính hoặc đang muốn hướng hình ảnh của mình đến một mức độ “mềm mại” hơn. Áo sơ mi tay dài hoặc áo len mỏng kết hợp với váy xòe lưng cao, dài đến gối, thêm chiếc dây lưng mảnh và đôi giày cao gót hoặc boot cổ ngắn là bạn đã rất "thu" rồi. Phong cách này hợp với những cô nàng công sở, kín đáo, lịch sự nhưng chắc chắn bạn không lo mình sẽ kém nổi bật.
    Ảnh: Asos
    Với tiêu chí đẹp, trẻ và nổi bật… vừa đủ, bạn có thể kết hợp trang phục quần jean, kaki… với sắc màu tươi sáng làm điểm nhấn kết hợp với áo, áo khoác, khăn quàng có tông màu sáng nhẹ hoặc tông trầm cũng tạo nên một phong cách trang phục lúc giao mùa trẻ trung, năng động.
    Điều tuyệt nhất trong những ngày tiết trời trở lạnh là được khoác lên mình chiếc áo len xinh xắn và ấm áp. Phối legging hoặc skinny với áo len kiểu jumper (một kiểu áo len dáng dài, có thể mặc như váy) vừa đơn giản, nhưng rất thu hút. Bên cạnh đó, hãy thử tưởng tượng bạn xuống phố lúc chớm đông mà diện váy len ôm đỏ tươi, kết hợp với boot cao cổ và khăn quàng thì hẳn bạn sẽ trở thành một "cô nàng mùa đông" quyến rũ khó làm ngơ.
    Ảnh: Asos Ảnh: Asos
    Áo khoác, áo khoác dáng dài, áo khoác ngắn; đủ các chất liệu từ dạ, giả lông thú, đến áo khoác da đều là món đồ không thể thiếu khi sắm sửa cho mùa lạnh. Cá tính, hơi "ngầu" một chút với áo khoác da hay sang trọng và đầy phong cách với áo khoác lông? Không thiếu kiểu dáng cho bạn lựa chọn, nhưng trên hết, nếu bạn thích phong cách đơn giản mà ấn tượng, chỉ cần một jean, một áo kiểu nữ tính kết hợp cùng áo khoác da và boot, bạn sẽ hài lòng khi nhìn vào gương thôi.
    Ảnh: Asos
    Hãy sắm một đôi boot trông thật chất để dạo phố khi đông đến, nón len, khăn quàng và nhớ tô son dưỡng ẩm để có đôi môi mềm mượt là bạn đã sẵn sàng để đón gió lạnh rồi đấy.
    Ngoài ra, bạn hãy tham khảo thêm chủ đề "Chọn trang phục trong ấm ngoài mát" để có thêm nhiều sự lựa chọn cho một ngày mới tự tin và xinh đẹp nhé!

Hự hự. Mềnh người bé như con voi còi ấy. Mặc như mấy chị này sao được chứ :'(

Shop mình đang bán lô hàng len xuất nhật đẹp nha, mọi người qua xem hàng và ủng hộ shop nhé :
    Mail : Nuce.nb@gmail.com
    Facebook : https://www.facebook.com/pages/Gi%E1...9802803?ref=hl
    SĐT : 0966 513 500

Các Chủ đề tương tự

1. 10 dự án sẽ thay đổi toàn bộ Sài Gòn
    Bởi stda149 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-19-2015, 10:53 PM
  2. iOS 6 Thay Đổi Những Gì ? Chúng Ta Cùng Tìm Hiểu !
    Bởi chungcu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-25-2012, 03:45 PM