Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi CT_CT
    Ở Sg có ai biết chỗ nào bán k? ^ ^
    Mình thấy ở Bến Thành cũng nhiều lắm mờ

còn chỗ nào khác o SG bán ko,hàng fake 1 đấy

ặc ặc sao tên cũng viết sai vậy bạn, nhìn hơi chướng mắt. Sorry vì thấy sao nói vậy

Trích dẫn Gửi bởi meviet
    mình có người bạn rất thích đồ của Lui Viston, đã tậu vài bộ của chính hãng,tuy nhiên túi tiền không cho phép nên muốn mua đồ nhái. Bạn ấy thích nhất hoa văn kẻ đen vàng của LV. Mẹ nào biết ở đâu bạn thì chỉ hộ mình với (tất cả các đồ cả quần, áo, váy, túi xách, khăn, giày, dép ...loại kẻ đen vàng của LV). Mình cảm ơn nhiều
    em là tín đồ của LV nhái đây,túi xách thì mẹ nó qua 12 Hàng Chiếu,trên tầng 2 í,nhà này chuyên bán buôn hàng nhái của LV với Chanel,đẹp lắm,mà em thấy rẻ lắm,em vẫn hay mua túi LV ở các shop trên Hàng Bông toàn tầm 1,8-2 triệu ,mà mua ở nhà này có tầm hơn 1 triệu thôi,rẻ được 1 nửa.Vừa vác 1 em túi LV usuala nhà này về,có 1 triệu 1.Sướng!hihihi!
    Quần áo LV nhái thì mẹ nó xuống chị Ngọc dưới Bạch mai í,chị này cũng bán bên ******** đấy ạ!mẫu mã và chất lượng đẹp,giá cả em thấy cũng được,rẻ hơn mua ở trên các shop ở Hàng Gà.

Louis Vuitton chứ bạn :Smiling:

Em rất thích 1 cái túi Bally fake, nhưng họ hét 2 triệu 6 :Silly: , em phải mặc cả xuống bao nhiêu thì đúng giá hở các mẹ?

Bally fake,nhưng mà dáng nào,và chất liệu da sao chứ mẹ nó ui!hihihi!bally trước đây nhà em bán chỉ tầm 1,2 triệu-1,5 triệu,fake1 ạ!giờ thì em ko bán nữa rồi!nên mẹ nó cứ mặc cả ngoài shop đó tầm 1,5-1,7 triệu nếu là fake 1 thì ok.

Trên dưới 2 triệu có thể mua được đồ "tầm tầm" rồi, cũng các nhãn hiệu có tên tuổi, chất lượng, sao cứ phải fake1, fake2 rồi lũ lượt đi mua. Dù có là thương hiệu nổi tiếng, sành điệu cỡ nào thì giả vẫn là giả.
    Dị ứng nhất là ra đường gặp các mẹ cố tỏ ra sành điệu LV từ A->Z mà ngay cả cái tên của nó viết cũng sai! :Sick:
    Xin lỗi nếu tớ nói hơi nặng nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Cunxuxu
    Bally fake,nhưng mà dáng nào,và chất liệu da sao chứ mẹ nó ui!hihihi!bally trước đây nhà em bán chỉ tầm 1,2 triệu-1,5 triệu,fake1 ạ!giờ thì em ko bán nữa rồi!nên mẹ nó cứ mặc cả ngoài shop đó tầm 1,5-1,7 triệu nếu là fake 1 thì ok.
    Mình xem ở Linh Collection ở phố Lương Ngọc Quyến, cũng ko biết mô tả dáng như thế nào nữa , mình tìm ở trên mạng nhưng ko có kiểu đó, vào cả website của Bally cũng ko thí. Kiểu nó gần gần giống thế này mẹ nó ạ, nhưng đẹp hơn và nhìn trẻ hơn: http://www.bagbliss.com/wp-content/u...-hampstead.jpg

ở ngõ Hàng đào hình như số 13 nhà anh Nam ý (trên tầng 2), bán nhiều túi xách fake 1 mà giá cũng đẹp, mua đồ ở đó thấy thoải mái lắm.