Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Mùi này trẻ trung & dễ thương hơn so với bản Tresor gốc rất nhiều, có thêm hương trái cây ngọt ngào, nếu b thích mùi sang trọng, quyến rũ mà vẫn giữ đc vẻ trẻ trung, sống động thì em này là 1 lựa chọn ko tồi tí nào, cũng là 1 mùi rất đáng để xài, nó là hương hoa hồng & trái cây hoà quyện nên ngọt ngào & thanh tao nhẹ nhàng, đặc biệt bám lâu & toả hương rất tốt. 1 đứa bạn cùng lớp của m xịt mùi này ban ngày m cũng thấy rất dễ chịu dù ai cũng bảo em này thích hợp ban đêm hơn, m đi ngang mà nghe mùi nó thoang thoảng dễ thương lắm, m hỏi thì té ra là nàng đó dùng Tresor in love này đây

mùi này dễ thương , nhẹ nhàng , style nữ tính , em đang thanh nguyên 1 gilf của tresor in love giá 1tr hàng xách tay nay chi.( 2 hand) chị có nhu cầu thì pm em , em cho test thoải mái

ban thanh ly bao nhiu ml vay gia nhiu

Trích dẫn Gửi bởi phuongtruc2712
    cac me cho e hoi mui e tressor in love nhu the nao nhi e chua test mui nay bao h? tien the e muon hoi cac me co bik mui nao ma nhe nhang thom thoang thoang k e thik mui nhe nhang lam cam on cac me nhiu nhe
    Mình cũng đang xài loại này nè, ngọt ngào hihi!

Mùi này rất sang và bán chạy nhất của lancome trong những năm gần đây, rất hợp với giới trẻ

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn về nước hoa tresor in love lancome và versace
    Bởi anhduongcklk trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-04-2013, 05:15 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-14-2013, 08:10 AM