Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Nhờ tư vấn về nước hoa Chanel Coco Mad

Chào các chị, đợt tết em có nhờ nhỏ bạn mua dùm chai Chanel Chanel xanh, không biết nói chuyện qua điện thoại thế nào mà nhỏ xách về cho em chai Chanel Coco Mad EDP này, em đọc trên topic nước hoa thấy các chị cũng khen nhiều lắm nhưng nghe nói mùi nồng lắm, em lại ở SG nắng nóng không biết có dùng được không nữa, sợ khui rồi không dùng được thì uổng lắm (mua đắt nên xót, hic...)
    Nhờ các chị đã từng dùng loại này cho em tí ý kiến xem nên xử lý chai này thế nào, em hai mươi mấy tuổi có dùng được không, dùng đi làm hay trong trường hợp nào ? Cám ơn các chị nhiều

Trích dẫn Gửi bởi mali148
    em hai mươi mấy tuổi có dùng được không, dùng đi làm hay trong trường hợp nào ? Cám ơn các chị nhiều
    Theo mình thì mùi này 21 tuổi dùng hơi bị già, còn 29 thì có thể xịt 1 ít nếu đi tiệc tối, hihi.. Nói đùa vậy thôi vì mùi này hơi nồng nàn, thời tiết SG lại càng ko thích hợp.
    Tốt nhất là đem tặng người thân (mamy, cô, dì.. gì đó cũng được), ko thì lên mục thanh lý, hay là lên trang muare.vn cũng được ! :Laughing:

Mình mê điên đảo chai này,thơm gì mà dai thấy sợ,xịt 1 lần mà sáng mai vẫn còn thơm,dù đã tắm.Xịt vô quần áo cả tháng sau vẫn còn mùi.Theo mình mùi này kg già đâu bạn,vì Coco mới già.Còn Coco Mad thì dành cho lớp thanh niên,mùi quyến rũ vô cùng.Madmoiselle tiếng Pháp là " Quý cô" mà. Ngoài ra Allure và Allure Sensualle cũng rất thơm và thơm dai.Mình có dùng Chanel Chane xanh rùi,mùi mát nhưng cứ hắc hắc sao đó,và giữ mùi kg lâu vì là Eau Fraiche,loại này bay mùi nhanh hơn EDT ma.

coco mad theo mình nghĩ nên khoảng 30 xài là vừa. mới xịt nó ra thì nó có mùi cam ngọt rất nặng và hắc hắc, nhưng 2 3 tiếng sau thì dịu xuống thành hương hoa rất dễ thương. mùi này bạn dùng khi đi dạ tiệc hay là vào những lúc trời se se lạnh thì rất thích hợp nha bạn.

Mình cũng rất thích Coco mad nhưng mình chỉ sài mùa đông thôi, mùa hè thì nồng quá. (Tại gout mình chỉ khoái những mùi nhẹ nhàng). Đồng ý với bạn gì ở trên là loại này hợp với tầm tuổi 29-30. Cảm nhận mùi hương có gì đó sang trọng nền nã chứ ko nhí nhảnh cho tuổi trẻ.

Đi chơi đêm thì sài gòn quá hợp rùi,

Các Chủ đề tương tự

1. Xin khẳng định về nước hoa Chanel!
    Bởi skipad123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-09-2014, 07:55 PM
  2. Thắc mắc về nước hoa chanel mademoiselle 50ml
    Bởi tun1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 12-30-2013, 10:55 PM
  3. Tư vấn về Chanel coco giúp em ạ
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang