Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Versace bright crystal

Versace bright crystal

Tình hình là e định mua 1 chai versace bright crystal nhưng e đag thắc mắc nhờ các mẹ giải đáp dùm ạ .
    E thấy hình chai mẫu thì chữ nó lại màu đen và chai màu hồng nhạt như thế này
    Nhưng e dạo trong mấy cái siêu thị , store ... toàn thấy những chai dạng như thế này
    hoặc như thế này
    Thế chai nào là thật chai nào là giả ạ ?! Các mẹ giúp e với ...
    Hoặc mẹ nào muốn thanh lý hay biết cửa hàng uy tính thì mách e với ạ

Mình có 1 chai tester 90ml và 1 mini 5ml Auth 1000% thì thấy phần chữ khắc trên thân chai là màu xám trắng kim loại và phần nước bên trong màu hồng y hệt bức ảnh thứ 2 từ trên xuống, nghĩa là nhạt hơn hình poster quảng cáo 1 tông.Nhà bạn mình vẫn còn giữ 1 vỏ chai 90ml được họ hàng bên Mỹ tận tay mua trong mall lớn và đem về tặng, cũng y hệt chai trong bức hình thứ 2 luôn. Chưa từng thấy hàng thật mà chữ màu đen cả. Chữ màu đen trong poster là do góc độ chụp ( chụp hay nhìn trực diện sẽ tưởng màu đen ).

Bạn ơi, mình làm trong lĩnh vực phân phối nước hoa và mỹ phẩm các thương hiệu lớn tại Việt Nam trong đó có dòng sản phẩm của Versace thì mình chưa bao giờ thấy chai nước hoa Versace Bright Crystal chính hãng nào lại có chữ khắc trên thân chai màu đen bạn nhé! Bạn có thể tham khảo mẫu mã tại các trung tâm thương mại lớn, nơi bên mình đã đưa dòng sản phẩm này vào bán tại VN bạn ạ. Chúc bạn lựa chọn được mùi nước hoa ưng ý!

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn về nước hoa tresor in love lancome và versace
    Bởi anhduongcklk trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-04-2013, 05:15 PM
  2. Bộ nước hoa Versace
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-29-2013, 09:26 PM