Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Có mẹ nào ở đây thích đồ của CnK ( giày dép, túi xách, phụ kiện) giống em ko? Vào cùng thảo luận nào !!!

Hì hì như tiêu đề thôi các mẹ ạ.Em rất thích đồ của Cnk vì tính trẻ trung thời trang mà giá lại chấp nhận đc các mẹ ạ:Angel::Angel::Angel:
    Hihi nên em lập cái topic này để chị em cùng sở thích mình trao đổi thảo luận nhé
    Có thể mang đồ show cho mng hoặc đổi đồ, bán đồ cho nhau đc ko hả các mẹ.Vì em biết nhiều ng hay thích những mẫu cũ của Cnk còn nh ng cũng muốn bán mấu cũ để mua new collection :Smug::Smug::Smug: Tất tần tật những gì liên quan đến Cnk cho vào đây hết nhé các chị :Rose::Rose::Rose:
    Em xin mở hàng luôn ạ.Hihi đây là cái em yêu nhất trong đống Cnk mà em có đấy ạ :Battin ey::Battin ey: Chị em nào có mẫu này giống như của em mà muốn bán thì để cho em nhé :Battin ey::Battin ey:vì chị em cũng muốn mua 1 cái này mà ko tìm đc ở đâu ai bán nữa Huhu :Crying::Crying: <a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?attachmentid=120252&d=1287391164" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3272/co-me-nao-o-day-thich-do-cua-cnk-giay-dep-tui-xach-phu-kien-giong-em-ko-vao-cung-thao-luan-nao-597452/', 'http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?s=49b6e4e741c6df1f5156d8a9616f4706& attachmentid=120252&d=1287391164');" title="Name: CK2-70640452-01-01-4.jpgViews: 0Size: 19.9 KB">CK2-70640452-01-01-4.jpg</a>

có gì bán up đi ss :X cũng yêu CnK

Có đây,mà đây mê giày,hổng mê túi.Túi hổng có cái nào:Silly:
    Mới có nhiu đây thui,còn nhìu em nữa mà hiệu khác.Nhưng trong tập đoàn giày của mình thì em này là cổ đông lớn nhất hehehe

em thich túi xach cua hãng này:Smiling:

em lai ko co guoc ,chi co tui

Ôi xinh quá nhểy? mua ở đâu vậy các mẹ nó ơi! Em mê túi xách lắm lắm à.

Trích dẫn Gửi bởi hoatamxuando
    Ôi xinh quá nhểy? mua ở đâu vậy các mẹ nó ơi! Em mê túi xách lắm lắm à.
    bà ơi CnK có showroom mà giá chát lắm,bà canh đợt sale off mà nhờ bà Tiff order,tui thì toàn giày thôi chứ túi may quá tui chưa mê ^^ hehe....
    Giày CnK nhìu bạn chê mang đau chân lắm,nhưng mình thì thích lắm,mang rất vừa chân và đẹp,mua đợt sale thì rẻ cực kì.

Trích dẫn Gửi bởi sunny82
    bà ơi CnK có showroom mà giá chát lắm,bà canh đợt sale off mà nhờ bà Tiff order,tui thì toàn giày thôi chứ túi may quá tui chưa mê ^^ hehe....
    Giày CnK nhìu bạn chê mang đau chân lắm,nhưng mình thì thích lắm,mang rất vừa chân và đẹp,mua đợt sale thì rẻ cực kì.
    Đúng rùi,giày C&K càng ngày giá càng chát chị nhể.Hùi trước em mua toàn 700k,800k 1 đôi,giờ thấy đôi nào cũng triệu mấy kg à.Ngán.Nhưng yêu quá nên cũng ráng nhịn ăn nhịn mặc mà rước về.À,mà qua Sing mua rẻ lắm à,bữa em mua đôi giày có 50 đô Sing thui,tầm 700k.Giày cao gót đó nha.Còn dép hay giày sandal thấp tầm 4 trăm mấy,5 trăm k.Nói chung so với mình thì rẻ chán.Còn có nhìu mẫu mới hơn và sành điệu hơn nữa.Tết này e qua đó mua mang về khoe tiếp,nhất là khoe cho pà Sunny coi đó,pả khoái giày,hà hà.

Mình cũng khoái túi và giày...mà lười chụp hình up lên quá...he he he...mình đang kiếm mua cái ví này...mà hết hàng...hic hic...k bít có ai mún thanh lý lại k nhỉ

em toan nho`mua tui o sing do may chi gia re hon viet nam minh` ma viet nam minh it kieu lam,em order cua may chi tren mang