Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Flash của Jimmy Choo ( mùi sang trọng, nhẹ vừa phải, mát vừa phải, ngọt vừa phải, giữ mùi ổn, tỏa mùi khá tốt, hao hao giống Dior Hypnotic Poison Eau Sensuelle) ( mùi dâu tây và hoa huệ chủ đạo, thoảng chút cay cay của tiêu đỏ ) ( mùi tuy khá trẻ nhưng thuộc tông sang trọng mà không quá nồng nàn cũng không nhạt nhẽo, từ 25t-55t vẫn Ok vì nhìn chung không tạo cảm giác già chát mà càng không có ngọt ngào nhí nhảnh gì hết ).

Sẵn tiện topic cho em hỏi luôn hí hí :">
    Em thấy phần lớn các loại chị kể trên đều là nước hoa cho mùa đông :">.
    Chị ơi, cho em hỏi, em muốn mua một loại cũng dành cho các mẹ khoảng hơn 50, dùng vào ban ngày mùa hè ở miền Bắc Việt Nam :">. Dùng để đi làm công sở hoặc thỉnh thoảng đi chơi tối thì dùng mùi gì ạ :">
    Đối tượng em định tặng cũng ko kén mùi nước hoa (vì bác ý thích lọ N.5 của Chanel lắm =))), mà dịp gì cũng xịt) nên em định tặng một hương mùa hè để thay đổi :">

Trích dẫn Gửi bởi hxg128
    Sẵn tiện topic cho em hỏi luôn hí hí :">
    Em thấy phần lớn các loại chị kể trên đều là nước hoa cho mùa đông :">.
    Chị ơi, cho em hỏi, em muốn mua một loại cũng dành cho các mẹ khoảng hơn 50, dùng vào ban ngày mùa hè ở miền Bắc Việt Nam :">. Dùng để đi làm công sở hoặc thỉnh thoảng đi chơi tối thì dùng mùi gì ạ :">
    Đối tượng em định tặng cũng ko kén mùi nước hoa (vì bác ý thích lọ N.5 của Chanel lắm =))), mà dịp gì cũng xịt) nên em định tặng một hương mùa hè để thay đổi :">
    L`Air / L'Eau du Temps của Nina Ricci ( khong phai L'air du temps )
    Dior Addict to Life của Dior ( highly recomment )

Trích dẫn Gửi bởi suptoctien
    Em khong noi muc giá tien hay yeu cau co can sang trong hay khong nen chi de xuat dai nha : Coco Mademoiselle EDT của Chanel White Diamonds của Elizabeth Taylor ( highly recomment ) Weekend for women của Burberry London của Burberry Omnia Amethyste / Green Jade của BVL BLV Eau de Parfum II của Bvlgari Lovely for women của Sarah Jessica Parker Eaudemoiselle de Givenchy của Givenchy Ange Ou Demon Le Secret của Givenchy ( highly recomment ) Classique X Eau de Parfum ( version 2012 ) của Jean Paul Gaultier ( highly recomment ) Versense của Versace ( highly recomment ) Acqua di Gioia của Giorgio Armani ( highly recomment )
    Con nua ...
    Uầy chị chu đáo quá :X
    Tặng chị hoa
    Chị ơi, cho em hỏi xíu (tại em ko sống ở VN nên ko rõ lắm), ko phải coco mad, angel ou demon, London burberry, Classique dùng vào mùa hè ở VN hơi bị nồng đúng ko ạ ?
    Chắc em sẽ mua Dior Addict to life :">

Các Chủ đề tương tự

1. iphone 4 IOS 5.1.1 tắt máy khởi động lại rất lâu
    Bởi binodinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 09:02 PM